Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkombozi wa wana Arumeru Mashariki...

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mashimbamang'oma, Mar 4, 2012.

  1. m

    mashimbamang'oma Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakiri hadharan ya kuwa Chadema ndio cha pekee kilichomkombozi wetu arumeru mashariki... Kuna mambo mengi ambayo yananifanya niweze kukiri hivyo. Kikubwa ni mtaji wa kura alio nao Joshua... Pili ni sera zake na kujitoa kwake kuitumikia jamii ya wana arumeru.. Hilo linadhihirishwa wazi na machozi yaliyotolewa na watoto yatima na wanaoishi katika mazingira magumu wakati wa kumuaga kwenye tafrija aliyoifanya.. Pili ni mpinzani wake kutokuwa na historia yeyote ya kisiasa ndani ya Tanzania... Mwisho wana Ngyani tunaomba kufunguliwa Tawi la Chama mkombozi wetu.... Wana Ngyani tunaomba tufunguliwe tawi la chadema...
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wewe siyo mwana Arumeru ,usitake kutudanganya. Tuachie sisi tunaoijua Arumeru tumchague mbunge wetu atakayetufaa.
     
  3. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    hata wana-ccm walisema sioi ni bwabwa, sasa kwa maadili tu hastahili kuchaguliwa atapeleka mswada binafsi wa ushoga bungeni
     
  4. k

    kamajana Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wana arumeru watapata kiongozi kwa wao kujitambua. Jamaa kama ni bwabwa du noma kweli
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pamoja na yote hayo Yesu ndo mkombozi pekee atakaewakomboa ktk kweli na haki
     
  6. D

    DOMA JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    ah umemaliza kazi uliyopewa haya kachukue mshahara
     
  7. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Mkombozi ni yesu mesia pekee tu, chadema itatuvusha kwenye hili daraja la mashaka, i real hate magamba
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Amen!!
     
  9. T

    Topical JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mkombozi? not first time i heard this..especially from church leaders (born again)
     
Loading...