Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MKOMBOZI wa TANZANIA ni JF

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mstahiki, May 10, 2008.

  1. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2008
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nini Ajenda ya JF 2010?
    Kama Tunavyoelewa kwamba sisi na Wananchi kwa ujumla tumechoshwa na ufisadi na uongozi mzima wa Siri-kali yetu.Tumebakiza miaka 2 kufikia uchaguzi wa 2010.
    Ningependekeza
    (1)Tujipange
    (2)Tuchangie kimawazo na kimali
    (3)Tuielisishe Jamii
    (4)Tuunganisha vyama vya siasa viwe pamoja

    Naomba muongezee mawazo zaidi kuhakikisha tunaweka wabunge zaidi za nusu bungeni na kuchagua Rais mwingine.

    Nnaamini kabisa MKOMBOZI wa TANZANIA ni JF
     
Loading...