Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkombozi Slaa apokelewa kwa kishindo Kahama

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zak Malang, Oct 18, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Wadau;

    Habari nilizopata kutoka rafiki yangu aliye Kahama anasema Dr mkombozi wetu amepata mapokezi makubwa mjini humo jana (Jumapili) ambayo hayapata kutokea hapo.

    Anasema ingawa alichelewa kidogo na kutinga saa 11.15 jioni umati mkubwa ulikuwa bado unamsubiri katika uwanja huo na alikwenda moja kwa moja jukwaani. Vifijo, vigelegele na vifijo, vikiambatana na kelele za BYE BYE KIKWETE, BYE BYE CCM zilisikika wakati anaingia.

    Akihutubia alisikitishwa na manyumba duni (ya tembe) ambayo wananchi wengi bado wanayo baada ya miaka hamsini ya ‘maendeleo’ yanayodaiwa kuletwa na CCM.

    Alisema watu ni masikini sana wilaya hiyo pamoja na kwamba wanakalia eneo la migodi miwili mikubwa ya dhahabu – Bulyanhulu na Buzwagi. Alishangaa kwa nini kila mgodi katika hiyo inachangia sh milioni 200 tu kila mwaka kwa hakmashauri ingawa kila mmoja unapishana katika uzalishaji.

    Alisema tofali moja (gold bullion) la tofali la dhahabu lingeweza kusomesha watoto wa wilaya hiyo bure kuanzia shule za msingi hadi chuo kikuu.

    Alimshambulia JK kwa kutoa ahadi za uongo zisizokuwa na mantiki. Alisema JK anapotoa ahadi kwamba atatengeneza barabara anadanganya tu, kwani kazi ya serikali ni kutengeneza barabara kwa sababu ndiyo inakusanya kodi. Alishangaa kuona kwamba JK anaifanya hiyo kuwa ahadi ya kampeni. Slaa alisema hivyo huku wananchi wakimshangilia kwa nguvu.

    Awali alipokuwa maeneo ya vijijini, wananchi walikuwa wanamzuia barabarani ili awaslimie na awahutubie na alikuwa anafanya hivyo, ndiyo maana ya kuchelewa mkutanoni.

    Kuhusu mgombea wa ubunge, rafiki yangu huyo alisema mgombea wa CCM, James lembeli yuko katika hali mbaya sana na dalili kubwa ni kwamba atapoteza kiti hicho kwa yule wa Chadema.

    Rafiki yangu anasema Lembeli amekonda sana shauri ya mawazo ya kushindwa ingawa yeye anasema atashinda tu kwani kukonda kwake siyo sababu.

    Hali kadhalika mgombea wa CUF katika jimbi jirani la Msalala naye amemkalia vibya mgombea wa CCM – Maige na dalili ni kwamba atakipoteza kiti hicho.

    ====
    UPDATES - PICHA

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,313
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Lembeli aliacha kazi TANAPA akakimbilia ufisadini na sasa unamrudi tartiibu. Doctor the Presida come 1/11/2010
     
  3. d

    dotto JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    .... hakuna haja ya kutembea na wasanii na wengine wanaume wamevaa gauni ili kupata watu wa kuhutubia. Wananchi wanahaja ya kujua mustakabali wa nchi yao na sio mbwembwe za wasanii. Huko ni kufirisika kifikra. Hata Mwalimu Nyerere wakati anadai ukombozi wa nchi hii hakuwa na wasanii bali hoja za msingi kwa Watanganyika.


    CHAGUA CHADEMA!!!!
     
  4. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa nimeambiwa pia leo anaunguruma shinyanga mjini Mbele ya MWASISI wa CHadema Bob Nyanga Makani.
     
  5. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Ahadi za Kikwete za ajabu sana. Ni kama mwalimu aseme mkinipa kazi ya ualimu nitafundisha, daktari atatibu watu, etc etc.
     
  6. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mwenzake Dk Mlingwa yamemfika. Alikuwa Mkurugenzi wa TAWIRI,akakimbilia siasa, miaka mitano katemwa (Shinyanga mjini). Sasa hivi sijui yuko wapi?
    Mambo ya siasa bwana, we acha tu!
     
  7. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Fantastic. Nakwambia hata watu wa vijijini si wale wa mwaka 2005. Pamoja na vitisho vya CCM wameshatambua ya kuwa wameonewa sana, wameibiwa sana, wamedanganywa sana, wamefanywa kuwa maskini sana na sasa ni wakati wao wa kusema hapana kwa mafisadi CCM.

    Kikwete awe fair tu na watu wake akubali haki itendeke awe rais mstaafu ataheshimika sana na si kutaka kurudi ikulu kwa mabavu.
     
  8. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Labda amerudi kufundisha pala UDSM, Zoology walioko pale wanaweza kutupa taarifa kama yupo hapo au la.
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180

    Asante sana Dr. Slaa kwa kuja kutukomboa kwenye minyororo ya utumwa wa CCM
     
  10. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hakuna kisicho na mwisho. Amekuja yule aliyeibua uozo wa viongozi wa CCM bungeni. Huyu ndiye rais wetu kwani anatujali na alikubali kukejeliwa na mafisadi kwa sababu ya watanzania. DR Peter Slaa KARIBU IKULU UTUONGOZE baada ya kupelekwa vichochoroni na kutelekezwa na CCM. Ahadi za JK zinaonyesha Kuchanganyikiwa na kukosa la kusema kwani naye anajua hawezi kufanya yoote.

    CCM na MAFISADI wanainuka wanainama wanaona haya haooooo:dance::dance::dance:
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    safiii,natamani watanzania wafumbue macho waone wanavo danganywa na huyu mutu
     
  12. L

    Lorah JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Ndo maana jana wachakachuaji wa WA KIKWETE wamekimbilia huko shinyanga, CCM TUNAWAFUATILIA MGUU KWA MGUU, JICHO KWA JICHO, SIKIO KWA SIKIO, JARIBUNI MWAKA MWINGINE.....

    TUTA APPEAL MPAKA MBINGUNI KWANI USHAHIDI UTAKUWEPO LOL

    TRUST ME.... MIMI NI MWANA CCM ILA KIKWETE BASI

    NACHAGUA MTU SIO CHAMA
     
  13. Silas Haki

    Silas Haki JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dr. Slaa ndiye dawa ya umaskini wa Watanzania, na ndiye dawa ya mafisadi. Tuhamasishe vijana na wazee vijijini wasiache kumpigia kura Dr. Slaa siku ya uchaguzi 31 Oktoba, 2010.
     
  14. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Safi sana Dr Slaa wewe ndiyo mkombozi wa kweli!songa mbele!
     
  15. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,824
    Likes Received: 2,969
    Trophy Points: 280

    Heshima kwako Nyumbu,

    Mkuu Mlingwa ni rafiki yangu wa karibu sana tangu akiwa mkurugenzi TAWIRI.Kwasasa Mlingwa yuko Njiro[Msolla] nyumbani kwake anasoma magazeti tangu asubuhi mpaka jioni mambo yake si mabaya sana ana Landrover moja anaitumia kwa shughuli za utalii si unajua tena Arusha watalii wengi kipindi hiki.

    Mlingwa anategemea kujiunga Sokoine University kama mwalimu mwakani uongo mbaya elimu yake nzuri hawezi kulala njaa lakini inataka moyo from deputy minister hadi mwalimu !,siasa wakati mwingine inaweza kukuangusha vibaya hadi mbwa unaowafuga wakakudharau.
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Hili la mbwa ni hatari......yule Mattaka aliposimamishwa kazi na Mkapa alikuwa na majibwa 3 makubwa...waya ukawasababisha kuhama nyumba na kuhamia jirani...jamaa alipoendakujaribu kuyarudisha nusura yamtoe roho
     
  17. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #17
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    1st post updated with photos from Kahama/Nzega
     
  18. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Je kama Slaa angekuwa anaambatana na vikundi vya Bongo Fleva na watumbuizaji wengine plus usafiri wa bure, UMATI wa watu ungekuwaje?? Ingebidi waweke vikosi vya uokoaji kila anapopita kuepusha madhara ya kuumizana kwa kukanyagana.
     
  19. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu;

    Niko hapa kwa watani wa jadi. Umati huo kwenye Picha umenipa matumaini makubwa sana. narudi tarehe 30-11 kupiga kura yangu isipotee.

    Kama noma na iwe noma!
     
  20. F

    Froida JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Nimependa hilo Bango Kampuni ya Mama Salma inataka ubunge Nzega ha ha wananchi safari hii ni Kiboko
     
Loading...