Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkombe Zanda asisome tena magazeti RFA.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tuko, Mar 23, 2012.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Huyu jamaa mwanzoni nilidhani ni ugeni kwenye kazi lakini nimegundua hafundishiki. Jamaa anasoma kichwa cha habari kwenye gazeti moja, then akishika magazeti mengine anasema habari ndo zilezile nilizosoma katika gazeti la awali, wakati sio ukweli. anatumia dk 2 kusoma habari mchanganyiko then anakuja kutumia mda wote kusoma michezo na mipasho. Kama RFA na Star TV ndo wasomaji wanatuletea, bora wafute hicho kipindi.
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nilidhani ni mimi pekee ndio kaniboa kumbe tuko wengi.jamaa ana papara sana nahisi kaamka na mningi'nio
     
  3. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Naunga mkono hoja leo nimenoreka kweli yawezekana akawa kada hata wakina dada wanamshinda
     
  4. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ana tone sana na madoido kiasi kwamba anaharibu, alafu huwa anajichanganya
     
  5. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa RFA wamekuwa wafanya biashara tu siku hizi. Muda mwingi wanautumia kutangaza kunawa mikono, kunyesha mvua ya CRDB, mara airtel. Hivo lazima walipue lipue tu ili wapate muda matangazo.
    Zamani walikuwa wanatisha.
    Siku hizi kama ni magazeti basi Magic Fm ni tishio bongo.
     
  6. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hata nami nimeliona hili hasa leo. Wale wadada wanasomaga vizuri. RFA badilikeni mapema.
     
  7. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,121
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Radio Tumaini wapo juu kwenye uchambuzi wa Magazeti.RFA ilikua zamani.
     
  8. Manjagata

    Manjagata JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 2,795
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Huyu mimi alishanichosha siku nyingi anazidiwa mpaka na Yvonna Kamuntu! Huyu wanatakiwa wampeleke akatangaze taarabu!
     
  9. WOWOWO

    WOWOWO JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu umenena. Huyu bwana ni kero sana. Kwa mfano leo kila anaposhika gazeti anasema habari ni zile zile wakati siyo kweli
     
Loading...