Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkoloni: Antivirus vol. II inakuja na ukweli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bei Mbaya, Aug 27, 2011.

  1. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Msanii aliyekuwa kundi la Wagosi wa Kaya ameeleza uhasama kati ya Ruge na Sugu, na suala la mipango ya awali hadi kuwepo studio ya muziki kwa wasanii wa tzz

    Msanii huyo waliowika na vibao vingi vyenye kueleza ukweli na hali halisi ya mtz pia alizungumzia ujio wa antivirus vol II ikiwa na ukweli

    source: swahilioriginaltz.com
     
  2. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa, na hili nalo litapita.!
     
  3. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    litapita, lakini uzuri mpaka sasa wengi tunaujua ukweli

    jinsi vijana wa bongo fleva wanavyowatajirisha mapromota huku wao wakibakia kapuku
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Niliskia mkoloni anatarajia kuwa mtangazaji,,,,,kwa aliyewah kumsikia anatangazia redio gani??????
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    tunajua lakini cha ajabu kuna wasanii wana muona sugu mhuni wakati anawatetea...mkoloni tunaisubiri hiyo ant-virus II
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Tunaisubiri...
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nikiipata tu ntajaribu kuiweka pale jukwaa la store kwani nahasira kama nimemwagiwa maji maji ya betri..
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Sipati picha hiyo september 11 2011 ambapo sugu ndo anaitoa hiyo Mixtape Ant-virus Vol I Part 2....
     
  9. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Anti-virus Mixtape itakuwa mtaani September 11,with NO MERCY!!..na itakuwa COLORLESS ni ucpme..
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,088
    Trophy Points: 280
    Bila shaka Saganda hatoweza kukosa
     
  11. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    kumpinga Sugu leo kutamfanya ajulikane bila kuangalia madhara yake akiamka kesho

    tatizo la hawa watoto hawajui walitendalo

    wao kinacho-matter ni umaarufu wakumpatia show mbili tatu za fiesta
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,239
    Trophy Points: 280
    they should grow up???????
     
  13. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    nani hao tena???
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Wanafikiri kuwa super staa anapimwa kwa wingi wa mademu!!!!!!.
    Tatizo hawana shule Kichwani ,lazima wapate mtu wa kupigania haki zao
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Mkolloni tuletee il tuelewe how the real situation is!!!
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    ccm na wasanii wa bongo
     
  17. Freestyler

    Freestyler Senior Member

    #17
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Madogo wanampoteza Mheshimiwa! Apunguze time nao, ka anawapenda sana awalipie hela ya studio inatosha....
     
  18. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    kuwalipia hela ya studio, alafu waki-hit wanyonywe itasaidia?? (acha mtazamo finyu)

    anajaribu kuwafumbua macho ili kupambana na mzizi wa tatizo
     
  19. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,503
    Likes Received: 1,733
    Trophy Points: 280
    Kuwatetea ni sahihi....Tatizo lipo kwenye namna anavyowatetea....KUNA HAJA GANI KUTUKANA...........AU......... kutaja u-positive HIV wa mtu..!!! Njia anazotumia zinaharibu dhana nzima ya UTETEZI
     
  20. d

    davestro Senior Member

    #20
    Sep 12, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Now You can download Anti-virus II for free.thru>swahilioriginaltz.com
     
Loading...