Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkojo wangu..

Discussion in 'JF Doctor' started by Husninyo, Nov 30, 2010.

  1. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Nakojoa mkojo wa njano sana. Kubadilisha mazingira kunaweza sababisha hivyo? Naogopa.
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    kunywa maji mengi sana......isiposaidia jiandae kuwa a big fan of yanga!
     
  3. M

    MUSINGA JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    hahahahaaaaaaa!!!
     
  4. M

    Munghiki Senior Member

    #4
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama ni wa njano sana na unauma kdg ukikojoa kindly go to hosp and check for urine for routine to rule out is not UTI.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Dec 1, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,676
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Du!
    Kawaone madaktari kwa uhakika zaidi.
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    si uende hospitali dada ......unaogopa nini? au hupendi kula dawa?
     
  7. s

    seniorita JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama huumii wakati unakojoa basi kunywa maji mengi, and eat healthy mostly veggies and less white starch....but if condition doesn't improve, go see the doctor....kama unaumia, don't waste time reading JF views, you must see the doc asap
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkojo upi huo unakojoa?
     
  9. K

    Kituko JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    Kama hakuna kitu kinachokuuma, basi una upungufu wa maji mwilini, inakupasa kunywa maji mengi atlest lita 3 kila siku
     
  10. joellincoln

    joellincoln Senior Member

    #10
    Dec 1, 2010
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kunywa maji kwa wingi sana sana,kama vipi gonga na lager nyingi utaona mkojo mweupeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    lager tena! Si nitajinyea hapo hapo. Situmii hiyo kitu mkuu.
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mkojo wa ****** jamani. Kwa kidhungu sijui ndo urine.
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ahsante mpendwa, nitaenda ingawa siumii nikiwa nakojoa.
     
  14. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Jamaa anakojoa mkojo wa moto - mweupe kama kawaida vipi inasabishwa na nini?

    hana homa yupo normal tu.
     
  15. P

    PWAGU Member

    #15
    Dec 3, 2010
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukipata mtu akukamue for 3 hours utakojoa mweupe
     
  16. m

    mja JF-Expert Member

    #16
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpendwa;

    najua wengi kunywa maji ni mjadala , lakini kwa maelezo yako, jaribu kunjwa maji angalia nusu chupa kipimo cha chupa ya maji ya kilimanjaro ml. 500, kila baada ya saa 1 kwa siku nzima, kwa hakia mkoja utabadilika , na baada ya hapo jipangie masaa angalau every 2 hrs , then after kunjwa kwa mpangilio angalau 2 liters a day.
    good luck

    pata zaidi kuhusu maji hapa Water: How much should you drink every day? - MayoClinic.com
     
  17. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #17
    Dec 3, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    sasa wewe ilitaka ukojoe wa buluu? kacheki ki:preggers:

    sredi :closed_2:
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ahsante sana mja.
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ha ha ha! Anikamue nini? Kama cjaelewa vile.
     
Loading...