Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkojo na Maajabu yake. Tafadhali piga kura yako.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nicas Mtei, Oct 19, 2012.

  1. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Ni Tanzania pekee Mkojo una uwezo wa kuunguza nyumba,kuua,na kuchoma nyumba za ibada, kuandamanisha watu n.k....

    Nchi nyingine Mkojo una uwezo wa kuacha tu harufu chooni...Tuupigie Mkojo Kura uingie kwenye maajabu 9 ya dunia,tuma neno MKOJO kwenda namba 15578,utakatwa shilingi 500 tu. Au ingia kwenye tovut www.maajabuyamkojotz.com kisha upige kura yako..
     
  2. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mi nafikiri tanzania ndio inatakiwa kuingia kwenye hayo maajabu 9 ya dunia na siyo mkojo, mkojo ni mojawapo ya vibweka vinavyoendelea kuifanya tanzania kuwa ya ajabu zaidi duniani.
     
  3. paul milya

    paul milya JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Eti mkojo uingie kwenye maajabu?

    Labda UAMSHO upige kura!
     
  4. W

    Wajad JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Napita tu kwanza
     
  5. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nchi nyingine mkojo ni dawa!
     
  6. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ama kweli mkojo wa Dar umevunja rekodi. Werawerrrra!!
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Siupatii picha mkojo wa arusha chaliiangu. Manake aruaha ndo mambo yote arifu!
    Niaje, mmemaliza maziko salama? Pole.
     
  8. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mkojo wa punda wa kitanzania dawa,mkojo wa simba wa kitanzania-marashi,mkojo wa mtu wa kitanzania-chanzo cha vurugu,,,,
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    Liingie kwenye maajabu saba pamoja na lile la watoto kumaliza shule ya msingi wakiwa hawajui kusoma wala kuandika liwe ajabu la nane duniani.
     
  10. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    vuuuuuuuuuuuuum
     
Loading...