Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkojo kuwa rangi ya njano

Discussion in 'JF Doctor' started by mashambani kwao, Dec 26, 2011.

  1. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nimekuwa na tatizo la kukojoa mkojo wenye rangi ya njano kuanzia nikiwa na miaka ishirini na nne hadi sasa ambapo nina umri wa miaka thelathini nimejaribu kwenda hospitali nyingi lakini bado. Naomba msaada wenu.Nawakilisha
     
  2. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    News Alert?

    Any way Kunywa Maji Mengi
     
  3. B

    Blackboy. Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana. Ila mi nilimsikia daktar flan alisema mwili unapokuwa hauna maji ya kutosha mkojo huwa wa njano na mkojo ukiwa mweupe bas mwili unakuwa na maji ya kutosha. Lakin kama unakunywa maji ya kutosha bas hilo litakuwa tatizo lingine
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Its true jitahidi unywe maji mengi ikishindikana mwone dactar
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nadhani rangi ya njano kwenye mkojo ni jambo la kawaida... labda kama imezidi sana
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,134
    Trophy Points: 280
    kunywa maji mengi
     
  7. n

    ngwana ongwa doi Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkojo wa njano siyo kawaida kama walivyosema wadau, inaashiria upungufu wa maji mwilini,mkojo wa kawaida unatakiwa kuwa clear na siyo njano,jaribu kunywa lita tatu kwa siku kwa mwezi mmoja majibu utayaona lazima utabadilika,vyinginevyo vile umekwenda hospital unajua ulichoambiwa huko.
     
  8. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo letu tunaposikia kiu hukimbilia soda na cold drinks zisizo na faida yeyote. Maji ni tiba tosha ya tatizo hilo
     
  9. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hospitali walikwambia nini?kwa siku unakunywa maji kiasi gani?Kunywa maji usidhani kila softdrinks huongeza maji mf. usinywe soda,artificial juice ukadhani umeongeza maji,KUNYWA MAJI MENGI KWA MAANA YA MAJI
     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    kumbe mkojo wa kaawia ni ukosefu wa maji?
     
Loading...