Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkoba: Nitalishtaki HabariLeo kwa kunisingizia; akanusha kusaini kitabu cha mahudhurio

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SG8, Aug 1, 2012.

  1. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Rais wa CWT amekanusha kile kilichoripotiwa na gazeti la serikali la Habari Leo kwamba Mwalimu Gratian Mkoba alihudhuria na kusaini kitabu cha mahudhurio Shuleni. Amesema atalishtaki gazeti kwa uzushi na amesema atakuwa wa mwisho kurejea kazini.

    Source: Clouds FM Mkoba yuko Live
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    wanaumbuka,!! kaaazi kwelikweli!
     
  3. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Aisee mkoba namkubali ana tiririka balaa....
    Duh safi sana!
     
  4. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Magamba waumbuka tena.
     
  5. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wekeni vitu basi kwani kila mtu anasikiliza?
     
  6. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Tangu wa register mgogoro hadi wanagoma ni siku 52!

    Walimu waliwahi pata posho kipindi cha Mwinyi mkapa kaja kuzitoa,ana hoji haya ni madai mapya kivipi???
     
  7. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Tangu wa register mgogoro hadi wanagoma ni siku 52!

    Walimu waliwahi pata posho kipindi cha Mwinyi mkapa kaja kuzitoa,ana hoji haya ni madai mapya kivipi???
     
  8. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Na wewe ndiwe Managing Director wa Tanesco uliyesimamishwa kazi?
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,201
    Trophy Points: 280
    Ngoja tuone
     
  10. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ansema Mgomo ni halali, umefuata hatua zote za kisheria wao walichagua sheria ya ajira na uhusiano kazini ya 2004 ambayo ni shortcut badala ya ile ya majadiliano ya pamoja katika Utumishi wa Umma yenye mlolongo. Kura za kuunga mkono mgomo zilipigwa kwa siri sawa na katiba ya CWT
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    namsikia anatiririka vilivyo hando anajitahidi kumbana aonekane kakosea lkn sheria inamlinda vizuri tu! Hii kitu iungwe mkono na wafanyakazi wote tz
     
  12. SOLOMO

    SOLOMO JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MKOBA ni jembe! TUCTA mpo wapi? waungeni Mkono Walimu hata kwa kauli za hapa na pale. Serikali lazima ifahamu kuwa watumishi wote Tanzania wapo pamoja. MSHIKAMANO DAIMA
     
  13. Mwl Ngaillo

    Mwl Ngaillo New Member

    #13
    Aug 1, 2012
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti twende kazini,mgomo ni batili....nosense!
    Hata yule asiyeunga mkono mgomo atashindwa kufika kazini coz hadi sasa salary haijaingizwa akountini.......atafika vipi shule!
    "NIMELALA ZANGU NYUMBANI"
     
  14. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Anasema "Wanaowashawishi wanafunzi kuandamana ni wale waliopo shuleni, wanaojiita Wazalendo"
     
  15. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hongereni sana walimu kwa kufuata sheria...nimemsikiliza Mkoba.... serekali imefanya delaying tactics sana kwenye negotiation na ndio maana wamekwama mahakamani.....
     
  16. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    magamba hawana sera, zaidi ya uzushi! yaani hichi chama sijui nani alikilaani, laana imewashika! kabla 2015 tutaona na kusikia mengi!
     
  17. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,181
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Washtaki baba... Wamelifungia Mwanahalisi ili hawa wazidi kupotosha mambo...
     
  18. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Walimu waliopo kazini wanajiita wazalendo, hao ndio wahusishwe na kuwashawishi wanafunzi kuandamana maana waliogoma wapo nyumbani.
     
  19. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kuna baadhia ya watu walizaliwa wakiwa wasaliti... walinyonya maziwa yenye usaliti ndio maana wameendelea kwenda shuleni wakati wa mgomo
     
  20. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Walimu na wadau wengine wanapiga simu kumpongeza mgomo... Anasema "mgomo huu sio wa Mkoba ni wa Walimu"
     
Loading...