Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkoba kama Ulimboka!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wajad, Jul 29, 2012.

  1. W

    Wajad JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hongera mwl. Mkoba kwa msimamo wako kama dk. Ulimboka! Sasa tumsubiri mbayuwayu Mgaya.
     
  2. N

    Njangula Senior Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yetu macho maana sie walimu tukitishiwa kidogo tu kwisha habari!
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hivi mgomo wawafanyakazi wote lini..
     
  4. moto2012

    moto2012 JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,994
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    nasubiri strike ya wafanyakazi wote, nadhani huu ni wakati wa kuungana bila kujali sekta. hili la sheria ya mifuko ya hifadhi ya jamii ni kielelezo tosha cha ulafi wa wanasiasa na udhaifu wa serikali ya magamba. Please bila kugoma tutanyanyaswa sana na wanasiasa hasa hawa wa Magamba! nataman Msafiri arudie tena komedi yake ya mbayuwayu na kong'ota!
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Subiri tuone bunge litaamua nini kubadirisha sheria kandamizi ya fao la kujitoa,hapa ndio tutakinukisha nchi nzima!
     
  6. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,995
    Trophy Points: 280
    mukoba asipochakachuliwa akachakachuka ni muhumili mzuri sana kwa waalimu kupiga hatua katika mambo yetu....
    lakini hacelewi kufanyiziwa...................
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Historia ndio mwalimu mkuu(By shibuda),tushajivunza A to Z ya utekwaji wa Dr Uli so mukoba hawezi ingia king tena labda waje na Ak47 nyumbani kwake!!
     
  8. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,995
    Trophy Points: 280
    umenena vema mkuuuuuuu......
     
  9. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    baada ya mgomo wa madaktari, sasa unanukia wa waalimu, utafuatia mgomo wa wafanyakaz......., kisha polis....., kisha wabunge
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mabwepande ndio break ya mwisho
     
  11. W

    Wajad JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hadi wabongo tukiwa kama wamisri ndipo kitaeleweka.
     
  12. W

    Wajad JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hadi wabongo tukiwa kama wamisri ndipo kitaeleweka.
     
  13. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...mgomo..na..likizo. Du!
     
  14. W

    Wajad JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Liwalo na liwe mpaka kieleweke
     
  15. W

    Wajad JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hadi wabongo tukiwa kama wamisri ndipo kitaeleweka.
     
  16. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndo ujue Ualimu ndo chemichemi ya taaluma Zote duniani na ulimwenguni?WHY?Serikali ilikua imewaandaa JWTZ,FFU,SUNGUSUNGU,SCOUT,JKT ,e.t.cku walimu wakiingia road,maji ya *****,risasi za moto ziwagharikie!bila kufikiria walimu ndo chanzo cha kazi zao.Sasa tunabaki home,tuone kama tutafuatwa!Solidariityy 4...r
     
  17. SOLOMO

    SOLOMO JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwl Mkoba, nakupa pole kwa namna unavyopigania haki za walimu ila naomba nikuulize jambo moja muhimu hapa! Hivi munapokuwa katika Vikao mbalimbali vya TUCTA, huwa munaimba kale kanyimbo kenu ..":grouphug: SOLIDARITY FOREVER X 3, FOR THE UNION MAKES US STRONG!" Sawa, kama huwa munaimba, iweje leo CWT munatangaza mgomo wa walimu wote lakini dada na kaka zenu wa TUGHE, RAAWU, TUICO, CHODAWU, TAMICO, TEWUTA, DOWUTA, TRAWU, COTWU (T), TALGWU na wengine wamenyamaza kimya kana kwamba wewe huna mahusiano kabisa nao!!!? Vyama vya Wafanyakazi Tanzania bado safari ni ndefu sana kuelekea "TRUE UNIONISM" au mumejaziwa mapandikizi toka kwa mahasimu wenu (Waajiri)?

    Kazi ipo! Waombe walimu wakutafutie ulinzi laa sivyo utani utani huenda ikawa kweli waka KULIMBOKA!

    Take care brother!

    God bless all Teachers in Tanzania
     
  18. kimpe

    kimpe JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    sasa mgomo unaanz j3 lakini ijumaa shule zinafunga na wanafunz watakuwa nyumbani sa ndo mgomo gani inabidi ukigoma athari ionekane
     
  19. m

    m4cjb JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 6,533
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    moja muhimu hapa! Hivi munapokuwa katika Vikao mbalimbali vya TUCTA, huwa munaimba kale kanyimbo kenu ..":grouphug: SOLIDARITY FOREVER X 3, FOR THE UNION MAKES US STRONG!" Sawa, kama huwa munaimba, iweje leo CWT munatangaza mgomo wa walimu wote lakini dada na kaka zenu wa TUGHE, RAAWU, TUICO, CHODAWU, TAMICO, TEWUTA, DOWUTA, TRAWU, COTWU (T), TALGWU na wengine wamenyamaza kimya kana kwamba wewe huna mahusiano kabisa nao!!!? Vyama vya Wafanyakazi Tanzania bado safari ni ndefu sana kuelekea "TRUE UNIONISM" au mumejaziwa mapandikizi toka kwa mahasimu wenu (Waajiri)?

    Kazi ipo! Waombe walimu wakutafutie ulinzi laa sivyo utani utani huenda ikawa kweli waka KULIMBOKA!

    Take care brother!

    God bless all Teachers in Tanzania[/QUOTE]
     
  20. m

    m4cjb JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 6,533
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Baba mkoba we are living in dis crazy world,nahisi kila dk iendayo kwa mungu watawala wanawaza wakufanye nn?usiogope watanzania tupo nyuma yako,from now b4 u go 2 sleep make sure u pray 2 your lord ili hata wakikupeleka pande mungu akunusuru kama kaka ULIMBOKA.
     
Loading...