Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MKOBA azushiwa kusaini kitabu cha mahudhurio

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by meningitis, Jul 31, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
  2. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi hicho kitabu kiko wapi? Kwani jamaa anafundisha?
     
  3. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    wewe acheni propaganda zenu atasaini nini na wapi hali yeye si mtumishi wa umaa? Acheni uvivu wa kufikiri!
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Gazeti gani maana tuwe specific.
     
  5. k

    kushi afrika New Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizo ni propaganda tu mgomo unaendelea
     
  6. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Hii kama ni kweli basi inatakiwa kuona ni jinsi gani watu hawa walivyo wanafiki na wazandiki! Hii ni kuwachuza wale anaowaongoza....kwanini akasaini ikiwa wamekubaliana kugoma?!

    Ina maana, ikiwa serikali itaamua kuchukua hatua; yeye aseme "sikugoma, si mnaona hata kwenye kitabu cha mahudhurio nipo!" Kama ni kweli, basi huyu mzee Ni Kenge Mzee ndani ya msafara wa Mamba Vijana!! Huu ni usaliti wa hali ya juu!

    Usaliti ambao walimu wanapaswa kufahamu wazi kwamba, wao wametangulizwa mbele kama ngao! Hakika; kama walimu wangekuwa wanafahamu wanachokifanya, basi wangekutana mapema iwezekanavyo na endapo itabainika ni kweli Mukoba amesaini kitabu cha mahudhurio basi wampige chini bila kuchelewa. Yeye alitangaza wazi kwamba walimu wote wabaki nyumbani; sasa amesaini vipi wakati yupo nyumbani?!

    Hofu yangu nyingine ni kwamba, habari hii inaweza isiwe ya kweli....inaweza isiwe kweli kwamba Mukoba amesaini. Lakini kama kweli amesaini, basi anastaili kuondolewa kwenye nafasi yake bila kusubiri!
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,172
    Trophy Points: 280
    Kibaraka wa CCM huyu.
    Anauza haki za walimu na kuweka ajira zao rehani
     
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    acheni uongo
     
  9. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Uongo!wanapotosha
     
  10. H

    HOJA YANGU Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mukoba si mtumishi wa umma kama unavyofikiri.
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Tbccm @ work!
     
  12. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Anawezaje kuongoza wanaofundisha kama yeye hafundishi. Ni Mwalimu wa Ben Mkapa Sec. School.
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Jamaa msanii sana.
     
  14. i

    iluminata Member

    #14
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna kitu kama hicho hawezi akawa amesaini,kwani ye haogopi walimu wa sasa sio wa miaka ya 47,na kama amefanya hivyo cha moto atakiona.
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Sijui unataka kusemaje.
     
  16. Collins

    Collins Senior Member

    #16
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Traitor............so sad.
     
  17. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    WALIMU TUNAKULA RAHAAAA.... mwambien jk akafundisheee
     
  18. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    we Ritz, uwe na adabu na walimu, pleaseee
     
  19. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,566
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Hebu walimu watujuze kuhusu nafasi ya Mukoba ndani ya CWT. Je nafasi yake inatokana na sharti la kuwa mwalimu? Hii inawezekana maana nafasi ya ajira ndani ya cwt ni ya Katibu, huyu ndo tunapaswa kusema hana mahali pa kusaini. Kama kweli ni mwl kwenye shule ya Sir. Ben Mkapa (O.B.E) Je! Shule hiyo ni ya Serekali ya magamba au binafsi? Maana shule za binafsi zinadunda mzigo kama kawa
     
  20. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,102
    Likes Received: 1,072
    Trophy Points: 280
    Gazeti la habari leo-la serikali Dhaifu....!
    Mi naamini wamezingua tu hili gazeti,naamini kwenye hiyo shule hayupo pekee,naomba anaefanya kazi na MKOBA shule moja atuambie kuwa jamaa alifika...Gazeti la uhuru na habari leo waache usanii..Waalimu waendelee kukaza tu.
    "Vox populi,Vox dei"
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...