Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkoa wa singida jamani dah!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Biti, Jul 12, 2012.

  1. B

    Biti Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majimbo ya Singida yana Wabunge machachari kweli, lakini mbona majimbo yao hakuna wanachofanya? Kama unaijua vizuri Singida, hebu mwaga data hapa.
     
Loading...