Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkoa wa Simiyu, CCM kwisha!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kidogo chetu, May 10, 2012.

  1. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Niko kikazi hapa maswa na meatu kwa takriban wiki mbili sasa.
    hukumu ya kupinga matokeo yaubunge wa meatu ilipotoka nimeshuhudia mwamko mpya wa siasa ktk mkoa huu mpya.
    Wasukuma ( wanatunzu) hawataki kabisa kusikia CCM .

    Katika Mkoa huu CCm ina wabunge wawili tu kamani na Chenge na hawa 2015 kwa mujibu wa utafiti wangu na mahojiano na watu wa rika zote (wawakilishi) wake , waume ,wazee na vijana hawa ndo mwisho wa ubunge wao

    watu wamechoka, naona anguko kubwa la kutisha linakuja kuttetemesha chama tawala majira na nyakati zimetimia.
     
  2. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ni vema na haki.
     
  3. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    CCM ishakufa bado kuzikwa
     
  4. N

    Newvision JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Peoples power can never be prevented!!!
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Ccm wil b micin u
     
  6. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mi nackia uchungu.....
     
  7. b

    balosi Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika hakuna wakuzima moto wa cdm!
     
  8. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pipozzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
     
  9. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    tukutumie ambulance?
     
  10. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Wahakikishe wanakwenda kujiandikisha ktk daftari la NEC. Wasisahau kushiriki ktk kampeni. Wasipuuze kwenda kupiga na pia kulinda kura zao. Hapo watakuwa wameiua na kuitokomeza kabisa CCM.

    Wape salaam za ukombozi on my very behalf!
     
  11. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,711
    Likes Received: 1,719
    Trophy Points: 280
    Anzia Malampaka nenda hadi Bukingwaminzi watu hawaitaki magamba, kila kitu ni pipooooooooooZ
     
  12. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nipo kwenye matanga ya CCM .
     
  13. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Hili nalo neno hakika wasukuma wamehamasika
     
  14. C

    Ctanda99 Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Meatu ina majimbo mawili jimbo la Meatu linaongozwa na Mhe. OPUKUKWA (Chadema) na jimbo la kisesa linaongozwa na mhe. Mpina (CCM) Mkoa wa simiyu una majimbo 7 manne yako upinzani matatu yako ccm,2015 Mhe Mpina na Ccm jimbo la kisesa wanapigwa chini!
     
  15. s

    simiyu1 Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ni mapema mno kui rule-out CCM, miaka mitatu CCM inaweza kujijenga upya na kuchukuwa majimbo yote Simiyu. Take my word.
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Swafi mnoooo!! tutaizika CCM ikiwa hai inatapatapa
     
  17. S

    SJUMAA26 JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 611
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wee Gamba, Chama chenu cha Mafisadi kimeshindwa kujijenga miaka yote 35 ya uhai wake kije kijijenge miaka 2 na nusu iliyobaki? Au unafikiria kimasaburi? Kweli kaidi hafaidi hadi siku ya Idd!
     
  18. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tatizo ni Wananchi hawawataki hao wabunge lakini wana shida, hawa kina Chenge wana pesa za kumwaga bila Uchungu sababu walizipata bila Jasho kwahiyo wanazigawa kwa wananchi ambao hawampendi watamchagua, labda haujafika vijijini ukaona jinsi wanavyokupa heshima ukigawa hizo shilingi na khanga wanakwenda wanakupa kura

    Upinzani, kama wanataka wafanye Tete a Tete
     
  19. k

    kichakare Member

    #19
    May 10, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    marehemu sisiemu ana historia nzuri kabla ya Nkapa!
     
  20. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa. Ht Bariadi mwendo ni huo huo.
    Kutetea gambaz unahitaji moyo km wa Cyprian Musiba au Tambwe Hiza.
     
Loading...