Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkoa wa kagera wizi mtupu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by miseryman, Nov 1, 2010.

  1. m

    miseryman Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uchaguzi wa mbunge haukufanyika jimbo la Nkenge wilaya ya Misenyi kutokana na kasoro ktk karatas za kura
     
  2. M

    MOMO Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    keep this data...tutazihitaji
     
  3. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,298
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Zitunze saaaana hizo na baadaye tutampa Marando azishughulikie
     
  4. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati naendelea kusikitika kwa kushindwa vibaya huko Kagera hii ya kuwaita watu wakimbizi kwenye nchi yao ni mbaya na ilikuwa sera ya CCM. So stop it! Daftari lilikuwepo kwa nini hakukuwepo kulalamika! Hata hivyo uko karagwe nasikia hakijaeleweka si kwa CCM wala Chadema
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ccm ni majizi sana nawachukia daima kila kitu mpaka wachakachue lakini nadhani sasa wanaamini chadema ni moto wa kuotea mbali
     
  6. The Quonquerer

    The Quonquerer JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 781
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nakuomba pia uzitunze, lazima tuwaburuze mahakamani. Natoka Ngara, nasikia Ntukamazina (CCM) alipiga kampeni akiwa amekalia kiti, kiuno kwishnei, sipendi CCM wala nini!
     
  7. c

    chanai JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zipeleke hizo kwa wakuu wa CHADEMA. Usisubiri hadi kura zitangazwe mkuu.
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Kama CCM watashinda basi mahakamani tu chadema inabidi ielekee hakuna jingine hapo................
     
  9. m

    miseryman Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    the dreamer nakusikitikia sana. Kuna Watanzania kweli wanasingiziwa kuwa si raia, lakini je wale wenye vyeti vya kupiga kura Uganda na Tanzania hao ni raia wa nchi gani? Pia wanaishi kwa Residence Permit hivi hawa kweli ni raia? Wanyarwanda nchi yao inaruhusu Dual Citizenship, Tanzania hatuna hiyo lakini jamaa wamepiga kura. Kubali au kataa, Wageni wameipa kura CCM
     
  10. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naamini maneno yako lakini labda iwe mijini maana vijijini hiyo ni ngumu
     
  11. m

    miseryman Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    okey pamoja tunaweza
     
  12. k

    king ndeshi Senior Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :hippie::smile::nono::bowl::rip::A S angry::smile-big:
     
  13. k

    king ndeshi Senior Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CCM SINGIDA WAMECHAKACHUA FXXCK:A S angry:
     
  14. k

    king ndeshi Senior Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    HATE HATE HATE CCCCCCMMM :doh:
     
Loading...