Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkoa upi unaweza kulipa kwa shule ya computer?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Logo, Jan 27, 2011.

  1. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naombeni msaada wenu wana JF nataka kuanzisha shule ya computer ila yawe maeneo ya mkoa usio popular sana kama dar, mwanza, arusha, ni wapi hasa ukiwa chipukizi ni pouwa sana!
     
  2. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Unataka shule hiyo ufundishe nini? i mean course zipi? Basic Computer Office application or Advanced computer Courses?,
     
  3. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Njoluma, Katavi na mkoa wa Geita.
    Mikoa mingine yote wajanja wamesha simika mizizi yao
     
  4. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Basic computer application kaka!
     
  5. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sante sana nilikuwa naiota sana Geita! sasa mambo pouwa! asante sana!
     
  6. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Tembelea Babati mkuu.
     
  7. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante sana mkuu kwa upendo wako mzuri, ama kweli JF inawatu wa rohoni!
     
  8. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mkuu pia napenda kushauri, usiangaike sana kununua CPU nyingi tumia All in one PC station NC400-network terminals embed in monitor. Hapa utaitajika kutumia only one CPU kama main access point. Kwa maelezo zaidi www.psgtech.cn
    This will cost you less, pia control ya virus haitokusumbua.
     
  9. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mwanza utatengeneza pesa sana
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Hii mikoa mipya inaweza kulipa ila tatizo ni uelewa wa umuhimu wa hizo kozi, waweza kulenga Mbeya,A town lakini Mz sidhani!
     
  11. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante sana ndugu yangu!
     
  12. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu naona hiyo kitu si gharama sana, US$ 22.8. wewe umewahi itumia???
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Njo dodoma. Nitajitolea kuwa mwanafunzi wako wa kwanza.
     
  14. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35

    Nazitumia sana mkuu. Nilianza kuzitumia mwaka 2008. Kuna wahindi walizitangaza sana kwa bei ya $ 500 kila moja. niliwatembelea nikapata details za hizo NTC then nikazitafuta kwenye net. nilinunua kila moja $50 by that time. hadi leo zipo 30 na natumia only one CPU in my office.you just need kuongeza memory ya CPU yako.
     
  15. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    this is a bright idea,ikiwezekana weka ubuntu :)
     
  16. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu nimefurahishwa sana na hii technology, Naomba kuuliza kama nikizihitaji kwa hapa bongo utaratibu wa mahali kwa kuzipata ni wapi??? au mpaka u-import??? asante
     
  17. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu mimi namalizia tu kulipa visa tu imenisumbua itabidi nilipe kwa western kesho mapema, lakini bado sijaelewa kidogo mkuu! Kwahiyo unatakiwa kuwa nazo ngapi? kila moja inatumia monitor moja? au ukinunua moja ndo inaweza kuoperate monitor kumi?
     
  18. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35

    Mkuu, may be let me give yo a breif explanation. kuna aina mbili i) Mustation NetPC ambapo you will need to have a monitor, key board na mouse pekee and ii) All in one PC unapewa monitor key board na mouse the NetPC is built in the monitor nadhani inauzwa $160. Unlike Mustation NetPC inauzwa kama $50 or $76 hivi. But please call +8675533089868, mobile +8613760419945 make sure you contact them before saa tano during morning hours kesho. I think kwa upande wako just go for All in one PC.
    Kujibu swali lako, You will have to use a complete computer set which will be your saver ambapo you will install the All in one Cs. Saver mmoja inaweza kubeba either Mustation NetPc or All in one Pc maximum of 30pcs and your saver memory yake isiwe chini ya 4GB. These are suitable in big offices, internet cafes and schools. If you use these products cost of maintainance is very low bcoz you will be looking at only one computer which is the saver. kama uko na swali uliza usiogope mkuu.
     
  19. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mkuu upo wapi?naweza kuja kuziona,please PM me kama for the address etc
     
  20. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Koote huko sawa, asiende Njoruma!...ataliwa
     
Loading...