Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkoa mpya wa Simiyu makao makuu yake ni wapi au yatakuwa wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kaseko, Apr 29, 2011.

  1. K

    Kaseko Senior Member

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna mijadala inayoendelea juu ya suala hilo na wananchi wa maeneo husika wamekuwa hawajui juu ya hatma ya suala hilo, kuna wengine wanasema itakuwa Bariadi wengine makao makuu ya mkoa huo yapo Maswa kwa Shibuda jaman wana jf naomba tujuzane juu ya suala hili basi.
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Maswa ndiyo iliyo izaaa Bariadi hivyo wengi walikuwa wanapendekeza makao makuu ya Maswa lakini kwa siku za karibuni Bariadi imekuwa na maendeleo kwa kasi kuliko Maswa...hivyo wengi wanapendekeza makao makuu yawe Bariadi...
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,444
    Likes Received: 2,438
    Trophy Points: 280
    Yatakuwa Bariadi Confirmed.
     
  4. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ili kumokomesha Chenge, makao makuu yatakuwa Maswa!
     
Loading...