Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkoa mpya wa SIMIYU, CCM wamepata viongozi wao Dr. Kamani akiukwaa uenyekiti.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tocolyitics, Oct 14, 2012.

  1. t

    tocolyitics Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika harakati za kukijenga chama cha mapinduzi kuelekea 2015, SIMIYU wameweka safu yao ya uongozi huku mbunge wa Busega Dr. Titus Kamani akishinda kwa kishindo nafasi ya uenyekiti kwenye huu mkoa mpya.Safu nyingine nitawaletea baadae.
     
  2. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,515
    Trophy Points: 280
    SHY BADO?najua MGEJA tumbo joto
     
  3. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mkuu shnyng uchaguz wao tayari,mgeja alishinda kwa kishindo.
     
  4. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Magamba bana!!!!

    Subirini m4c ije itie kambi huko.
     
Loading...