Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkoa mpya wa geita gizani kwa saa 34 sasa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mwanamapinduko, Nov 16, 2011.

  1. mwanamapinduko

    mwanamapinduko Senior Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Niko Geita kwa shughuli binafsi lakini toka nimefika hakuna umeme. Wenyeji wanasema ni saa la 34 mpaka muda huu hakuna umeme hakuna taarifa. MSEMAJI KAMPUNI YA UGAVI WA UMEME KULIKONI?
     
  2. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    cha ajabu ni nini? Tanzania iko gizani tangu June
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    hujui kama songas imelipuka moto jana. mgao ndo umeanza hivyo kamanda, nunua tu mishumaa
     
  4. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    janga la kitaifa hilo mkuu
     
  5. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,666
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    kusema ukweli hii mikoa na wilaya plus majimbo mapya ya uchaguzi yanatutia umasikini tu ndugu zangu. mkinipa urais leo mikoa itarudi 21 na wilaya zake za zamani 126 kama siko wrong. na ndiyo zitakuwa majimbo ya uchaguzi na mbunge asiyeweza asiombe ubunge. hakuna haja ya kuwa na wabunge 350 wakati hatuna uwezo hata wa kujitosheleza bajeti yenyewe. inatia hasira. acha umeme usiwepo tu. ghrrrr
     
  6. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Waambie ndio wamekaribishwa hivyo Tanganyika, si mkoa mpya huo?

    Wangojee Reactor itoke nje
     
Loading...