Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkoa maskini kuliko yote Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mashini, May 7, 2012.

  1. mashini

    mashini Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana JF;

    Naombeni mnisaidie,

    Ni mkoa upi masikini kuliko yote Tanzania; na nini mchango wa siasa za Tanzania kuimarisha uchumi wa mkoa huo?

    Natanguliza shukurani zangu kwa michango yenu.
     
  2. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,265
    Likes Received: 2,178
    Trophy Points: 280
    Umaskini wa nini unaozungumzia?

    Kama wa Rasilimali, sijui. Lkn kama umaskini unaotokana na occupants wa mkoa wenyewe, basi ni Tabora. Mtu mzima na akili zako huwezi kuishi utegemee nyuki wakulishe. Wanyamwezi mpoooooo! Nakaribisha matusi kwa kuwa najua ukweli unauma
     
  3. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Shinyanga ndo mkoa maskini kuliko yote tanzania na ndo mkoa tajiri kuliko yote tanzania ...

    sasa wewe tafakari inakuwaje hapo.

    Tabora ni maskini kutokana na njaa zao za kupewa mahindi ya siku moja na ccm na kugawa kura zao.
     
  4. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama mtwara na Lindi zitachomoka hapa!
     
  5. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145

    Hivi nyuki kwa kingreza ndio wanaitwa tobacco?
     
  6. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    lindi na mtwara?wapi !ilikuwa maskini zamani
     
  7. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tabora waliambiwa walime tumbaku kwa wingi, wakalima alafu wakakosa pa kuuzia hiyo tumbaku yao, huku tayari washakopa pembejeo za kilimo, yaani hata ukiuza tumbaku yote bado unadaiwa kudadeki..!

    Na ardhi yao washaiharibu haimei mazao mengine kudadeki. Alafu mkakati wa kidunia ni TUMBAKU ATARI KWA AFYA YAKO.

    Fungua macho hapo.
     
  8. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dar es Salaam ni mkoa maskini kabisa Tz. Asilimia kubwa yawakaziwanalala nje kwenye maboksi na kula mlo mmoja tu.
     
  9. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160

    Hahahaaaa! That's incredible......"huwezi kutegema nyuki wakulishe..." imeniacha hoi
     
  10. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,265
    Likes Received: 2,178
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo mnakula tobbaco? Kwanza hiyo tumbaku siku hizi haina dili. Labda uniambie ustadi wenu wa kunusa ugoro.

    Kwanza nimekumbuka, poleni sana. Nimesikia Shule ya Msingi Igunga haina choo kwa mwaka wa 3 sasa, sijui mbunge mpya hakuahidi ujenzi wa vyoo!
     
  11. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,504
    Likes Received: 1,740
    Trophy Points: 280
    vichekesho vingine ni matusi! Anyway point taken
     
  12. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahahahah nyuki????
     
  13. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Mohammed Shossi wewe hujamuelewa huyu yeye alitaka awe wa kwanza kuchangia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. M

    Mbilimbili Senior Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli wewe ni parade.
     
  15. maphie

    maphie Senior Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwisho wa reli nao hapa hawaponi! Umasikini umewazidi mpaka hawaaminiki tena; hata wakipata mali hapo baadaye hawaamini kama ni zao!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Mndengereko mieeeeeee! Nitafilisika kila kitu lakini siyo MANENO....

    nimeamini.......


     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Ntwala,
     
  18. Sanja

    Sanja JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 406
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    hivi ng'ombe, pamba na mpunga haviangaliwi au ni madini yanayotajirisha ccm tu.
     
  19. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 761
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 45
    kwa africa mashariki miji unaokua haraka sana ni mtwara na lindi hii niliipata kwa mzungu mmoja amekaa africa mashariki kwa muda mwingi na kwa wakati huo alikuwaanakimbilia mikoa hiyo kwa uwekezaji
    kwa mujibu wa taarifa za waziri mkuu mkoa wa mwisho ni singida ukifuatiwa na dodoma kwetu
     
  20. lutamyo

    lutamyo JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 621
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    JF bana hatari tupu!! Kiukweli ni Tabora na Shinyanga
     
Loading...