Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkoa gani mzuri wa kuanzia life hapa bongo?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, May 2, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Wadau wa MMU,naomba kuuliza,ivi hapa tanzania ni mkoa gani mzuri ambao atleast life liko cheap,ambapo mtu anae anza maisha let say na salary ya kuanzia 400k-600k anaweza kusurvive?
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu unakaribia kumaliza chuo nini aise
    karibu sana uraiani aise maisha kama kawa yako expensive
    Ila mkuu ni budget yako tuu hata hapa Arusha waweza ishi aise ni kujipanga tuu
     
  3. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Simiyu mkuu, gunia la viazi elfu 9, nyumba self contained, 3 bed rums elfu 25 kwa mwezi. Wewe tu, sisi wenzako tupo huku kitambo
     
  4. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Mh, kaka upo???????
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,080
    Trophy Points: 280
    mbeya,sumbawanga na songea, bila kusahau loliondo huku halmashauri ya wilaya ya ngorongoro
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180

    Mkuu Simiyu tena
    Duh huuko hapana aise
    Msimu wa ukame unakuwa ukame kweli
    Na maji ni km 10 tena kw apunda tena ya kisima
    Sema anawez apata pata samaki wa pale Magu mitaaya Lamadi hivi
     
  7. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Nenda ukaishi katika mikoa inayoyotwa Big Four, Morogoro, Iringa, Mbeya na Ruvuma watu wanalima sana na vitu bei cheee hasa ukiwa wilayani.
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu nipo aise
    Huku Hungumalwa kwetu sasa hivi tunavuna mpunga full harufu aise
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    mkuu,arusha noma!!
     
  10. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mkuu,arusha kwa mshahara kama huo ataumia sana,unless awe mjasiliamali kaka
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    sumbawanga hapana aisee!!
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    huko c ndio naskia maji mnaenda kuchukua umbali wa 50km tena na punda..??nataka atleast town.
     
  13. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nasikia hata Tanga si babaya wakuu,ya kweli haya...
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Senetor acha uoga wa maisha,komaa maisha popote watu wapo dsm au arusha na wanapush hummer na vogue usiogope!
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180


    Wakuu kuna watu wanajaribu sana kuisema Arusha kuwa maisha ya hapa yako juu
    Ni kweli kuwa maisha ya hapa yako juu ila sio kihivyo sana
    Ni namna ya kwako ya kuishi na kujipanga
    Kweli maisha yako juu ila ukijipanga mambo yanaenda tuu
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Haujawai kusikia mtu analala na njaa ndani ya paris ufaransa?--Babu Inspector Haroun
     
  17. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Haya ni ya kweli kaka,lakini ni kwa mshahara wabox tano mkuu!
     
  18. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Songea, Moro, Iringa.
     
  19. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Naskia Hungumalwa bado mnajua nyerere ndo mkuu wa nchi. Nina shangazi yangu huko ame re-seat mtihani wa la saba mara 16 mpaka amepita kwa huruma ya baraza.
     
  20. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    dah!!atleast morogoro.vp kuhusu dodoma na mwanza?
     
Loading...