Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkipata mimba embu sikilizeni ma dk wenu wapendwa!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 26, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Madada wawili majuzi wakiwa muhimbili walipoteza watoto wao samahani sijui niseme kwa uzembe ama lah..mmoja wa madada aliekuwa akilia kama amemwamgiwa maji alipoulizwa imekuwaje alisema alifika muhimbili majuzi akakutana na dk alipompima akamwambia awezi ondoka anatakiwa alazwealipoambiwa mumewe ;akamjibu arudi haraka sana mbona ana mwezi mmoja mzimayule dada alirudi alipofika nyumbani kesho yake akaiona kutwa weee.akazidiwa mchana kumpeleka hospital kwa kweli akucuhukua dk kadhaa ikabidi decission ya haraka ifanyike afanyiwe operation na muda si mrefu mtoto akatwaliwaHuzuni kubwa sana maana baadaya muda watu walipoingia wodini wakakuta same case ma nurse wanalalamikia jamani mbona hivi...na nyiwe mijianaume embu heshimuni amwazo ya ma dk jamani mtawamaliza wake zenu na vizazi vyenu
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,933
    Likes Received: 1,075
    Trophy Points: 280
    ni point nzuri lakini umeiandika kwa papara na imekosa mtiririko wa kueleweka, nadhani unaweza kui-edit ilete mvuto wa kusomeka na kueleweka
     
Loading...