Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkimpenda mume wa watu mnafanya nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ngekewa, Feb 11, 2012.

  1. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Dada zangu itokeapo umempenda kijana nae ana mke, mnafanya nini?
     
  2. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Au mwanzo wa kujinyumbikisha nyumba ndogo?
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    unamfata mkewe, unamueleza kuwa umemzimikia mumewe.....

    then muombe mke ruhusa ya kuomba 'urafiki' na mume wake.

    Akishakuruhusu kajilipue kwa huyo mwanaume.
     
  4. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ngoja waje, wanaopenda waume za watu.
     
  5. Rock City

    Rock City JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,271
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Big up, iwapo hilo linawezekana ktk mazingira ya dunia ya leo. Otherwise ni jibu tosha kwa muulizaji.
     
  6. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mume wa mtu si vyema kutumbua nae. Waweza kuumbuka. Punde atakapo kuchoka, atakuacha kwenye mataa. Utakuwa huna pa kukimbilia. Unless..........!!!!!! Unless ......!!!!!!!!!! Unataka kuolewa nae.

    Na hivyo pia utakuwa mke mdogo. Are you willing to live small allways? Buckle up and look for a handsome, single guy and try your luck. Good luck.
     
  7. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    unamfuata unamwambia live "kaka nimekupenda, twen'zetu ukanimege ila usimwambie mkeo"
     
  8. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mbona simple tu........mfate alafu umwambie kuwa umempenda!!
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    here again, a virgin in a maternity ward.

    We unafikiri anafanywa nini?
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hivi kwana, mnapowapenda wake za watu mnawafanya nini vile?
     
  11. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ......Kwa nini hupende mume wa mtu? Huoni kinyaa kushare penzi?
     
  12. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ziko wapi nguvu zenu za kushinda mpambano na kutoka mshindi? Maisha ni mapambano na usipopigania nafsi yako utakuwa nyuma siku zote!
     
  13. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kinachofuata?
     
  14. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tunaselebuka nae na ngoma ikinoga tunafanya mapinduzi. Sasa hilo ni sie wanaume na naogopa kuwasemea wenzetu!
     
  15. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwani si huwa tuashare mate huku tukijuwa kila mtu anakula chakula tofauti(pengine panya au konokono)? Hivyo mapenzi yanajali hayo?
     
  16. JS

    JS JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mimi nadhani ni kutamani zaidi na si mapenzi.
     
  17. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Nikiwa kama mdada, kiumbe anayejulikana ni mume wa mtu sina muda nae kabisa&hujiepusha nao kabisa unless kanidanganya ambayo itakuwa ngumu maana mimi due diligence niifanyayo ni ya maana kabla sijawa kimapenzi na mtu.

    Tatufa saizi yako, achana na kaka wa watu alee ndoa yake. Atakuzingua, akuvue chupi wewe ubaki na mawazo unampenda&anakupenda wakati yeye hayupo huko kabisaa. Zuia hiyo tamaa yako!
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    mnasherekea!!
     
  19. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nasikia mapenzi hayaoni! Hili nalo vipi?
     
  20. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #20
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Ndio hivo. Maana mtu anaweza kua na hisia za juu kwa juu lakini anajikataza kuziruhusu kuendelea hadi kufikia kiwango cha mapenzi.
     
Loading...