Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkimgusa Edward Lowassa mtasahaulika katika siasa za Tanzania!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yericko Nyerere, Jun 5, 2012.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Chondechonde Kikwete achana na agenda hiyo ya UPOLE, inakiua chama chako na serikali yako,

    Ni karibu miezi 28 sasa, Edward Lowassa amekuwa agenda kuu ndani ya CCM na wanaccm wenyewe, si mwenyekiti wala mjumbe wote mioyo yao ni Lowasa tu, wengi wakitaka ajipambanue nakuwa nyota huru ya chama na wachache walio juu ya chama wakitaka kumpoteza gwiji huyu wa siasa za ukwasi na fitina msonge!

    Ikumbukwe kuwa doa kuu linalotajwa kuwa Lowasa ni fisadi ni Richmond, lakini nani asiyejua richmond ni nani na ilikuwaje? Pale dodoma Lowasa ameweka wazi mbele ya Mwenyekiti kuwa hakuna kilichotendeka ambacho mwenyekiti hakukijua ama kumtuma! Narudia tena UCHAFU wa LOWASSA ni RICHMOND tu!

    Nauliza tena RICHMOND ni nani? Mwenyekiti alijibu nini siku ile pale Dodoma wakati Lowassa anamhoji zaidi ya kuinamisha kichwa chini hali iliyopelekea BWM kumtuliza Lowasa?

    Sasa Lowassa anakitaka Chama na anatakka agombee urais 2015 na ameshashinda ndani ya Chama na nusu uwanja nje ya chama, shime ccm, ili muendelee kuitwa chama cha siasa japo mtakuwa wapinzani zuieni jaribio la mwenyekiti wenu la kujaribu kumzika Lowassa angali amekibeba chama!

    Kuna juhudi za kitoto ndani ya ccm eti wapo kwenye harakati za kumuuandaa January Makamba kugombea Urais 2015, wanatumia raslimali za nchi kujijenga kisiasa kwa upinde wa mvua ya siasa!

    Chondechonde mwenyekiti wa ccm ndugu Jakaya Mrisho Kikwete, Amini Lowassa ndie chaguo la wanaccm wote hata hao wanaojifanya wapo na wewe mioyo yao ipo kwa Lowassa! Wanakula na kunywa kwa mgongo wa Lowassa!

    Mwenye USHAHIDI wa wazi juu ya UFISADI wa Lowassa aulete hapa, sio stori za kulishwa vijiweni kisha mnakuja hapa kupiga ngonjera ooho Lowasa fisadi, oooho sijui nini! Leteni utetezi hapa au mfikisheni mahakamani!

    Mimi nitampa kura yangu ikiwa atagombe japo hata shinda, lakini atakinusuru chama kufutika kabisa duniani!

    Rejao, zomba, Malaria Sugu msianze kuugua matumbo ya ghafla!

    EL2015
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Nakubaliana na wewe 100 % wakijaribu tuu kwisha habari zao Naomba Zomba alijue hilo
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Mhhh! Umeachia uso wako for jabs...zitaanza kumiminika soon or later
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kilasiku wanazunguka Mbuyu lakini hamna anayejaribu kuugusa na pia anauwezo wa kuzungumzia mahali popote na kuwakemea viongozi wote wa CCM mpaka Mkuu na wasimfanye chochote huyo ni mwamba Ndani ya CCM. jamaa akichukua form ya Urais ndani ya CCM lazima wafyate mkia wote
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    UVCCM ikiongozwa na mtoto wa kikwete walisema Rais 2015 hatatokea kaskazini... so lowasa kua mgombea itakua ishu watu wa pwani against watu wa kaskazini kazi kweli kweli...mimi sipendi ccm lakini lowasa akiwa mgombea anaweza kunifanya nikafikiria mara mbili mbili kura yangu nimpe nani
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Hahaa hawanajeuri ya kumkanya wala kunyoosha kidole juu ya Lowassa!
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    asimamishwe lowasa au lusinde,ccm chali come 2015
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Tatizo huyo Lowassa habebeki wala hasafishiki hata mkitumia nini.
     
  9. ALF

    ALF Senior Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Muda ukifika kila kitu kitajieleza chenyewe 2015 sio mbali.
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    CCM hawana Ubavu hawana ubavu wa kumnyooshea kidole lowassa wamabakia kumbilia kusema Zitto na CDM
     
  11. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mbona ZOMBA Ritz Ribosome na Mafilili hawaingizi team kwenye hii thread wanasubiri za uchonganishi kati ya Zitto na CDM tumewashtukia
     
  12. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Guys are you ready for watching the left single round fight?

     
  13. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #13
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Nimesema kile ninachokiona na kukiamini!
     
  14. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #14
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Wanachungulia kwa mbali tu huku viroho vikiwadunda sana! Haahaaa waje hapa tuwafundishe siasa za maji taka!
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Yericko, kwanini watu wa leo tunaposhika madaraka tunajisahau sana? Tumepoteza uwezo wa kufikiri na kuona yaliyo mbele yetu kwa ufasaha?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mleta tread hii umeiharibu sana siku yangu ya leo, nitashinda na kichefuchefu na nitatapika kutwa nzima ya leo! Umerogwa na nani? Nani kakuroga? Tunakujulisha kuwa Lowassa inatosha! HATUMTAKIIIII, NI FISADI MKUBWAA.
     
  17. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #17
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    tehetehetehe mzeee ni nouma......ngoja nimwendee hewani
     
  18. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    R.I.P EL and never come up siku ya mwisho mwizi wewe ,gamba wewe
     
  19. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #19
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Wewe na nani hammtaki Lowasa? Lete ushahidi wa ufisadi wake hapa!

    We tapika tu sikununulii ndimu kwa mangi ng'ooo!
     
  20. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #20
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo nani atagombea urais kupitia ccm 2015?
     
Loading...