Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkilitambua hili mtaacha kasumba za chama kipi ni bora kipi si bora

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Gwota, Mar 23, 2011.

  1. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu wana JF

    Hakuna chama cha siasa ambacho ni muhimu kuliko maisha yetu,hivyo basi hakuna haja ya kuwa mwanachama wa chama cha siasa ikiwa chama husika cha kisiasa kitakuwa na na moja kati ya haya
    1. Endapo chama husika cha kisiasa hakichangii maendeleo yako na wala hakirudishi nyuma maendeleo yako (CUF,TLP,NCCR etc)
    2. Endapo chama husika cha kisiasa kinarudisha maisha yako nyuma (CCM)
     
  2. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mimi nadhani CDM inataka kurudisha maisha yetu miaka 500 nyuma kwa kuchochea fujo na machafuko hivyo hakuna haja ya kuwa mwanachama wa chama hiki!
     
  3. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,148
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Kama kutaifisha mashirika ndio sera za CDM,waende zimbabwe! we don't really need that rubbish!
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    sasa nchi itatawalika vp ikiwa vyama vyote ni vya kisanii?
     
Loading...