Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkigombana kwenye ndoa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tete'a'tete, Jun 10, 2010.

  1. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapwaazi na Mabinamuuuz!

    Nalileta kwenu hili swali leo naona jamii forum iko kimya sana!
    Kama ijulikanavyo vikombe vikikaa kabatili lazima vinagusana na mara nyingine unakuta vimefunjika. Sasa tukija kwenye hiki chama cha ndoa nako ni vilevile hamuwezi kukaa kama malaika lazima kunakuwa na ups and downs sasa inakuwaje pale mnapokuwa mmegombana mume na mke siku mbili tatu tena mnanuniana kabisa mwanaume anaanza kumkumbuka X wake wa zamani atajifariji hata kwa kumpigia tuu simu na tena X akiingia lain watapanga hata wakutane mahali for further mazungumzo ilimradi tuu apate faraja? swali linakuja ni kwa nini huyu mume asitafute muafaka wa suluhisho na mkewe...Naomba mawazo yenu...duu leo niko choka mbaya nasinzia hapa kwa ofisi coz jana nilijitwanga sana Valuuuuu....kusubiri budget ya JK leo...
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Jun 10, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    tete a tete

    male ego....... wanaume wengine huwa hawapendi kuomba msamaha pale wanapokose so wanakuwa na ile attitude ya ... si kajifanya kuninunia ngoja nitamkomesha..... So ukikutana na mwanaume wa hivi si rahisi kutafuta muafaka na mkewe
     
  3. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama kosa ni lake! na sisi wanawake tuna roho bana! yaani akose yeye mie nimuombe msamaha kwa kweli kwangu itakuwa ngumu....
     
  4. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    na wengine sisi bila muafaka mambo hayaendi, mana nikiwa ni mie nimecheza rafu huwa mrahic sana kutafuta muafaka kwanini kwake iwe ngumu?... apigie hata exs zake 15 bila muafaka atanisamehe.
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    haki ya nani tena mi kwenye post yako nimeona point moja tu ambayo ni hiyo niliyoikoti:bounce:
     
  6. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We si nakujua mzee wa kujitundika na leo huko uliko loo angalia wasikubebe na winch!! looh all the best...kwenye pombe hakuna heshima...
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    HEHEHE!leo tete unamwaga ma-point kwel kwel vipi kikao cha bajeti kimekufeva?
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    He he he he he hommie; najua umevutika na line neno valuuuuuuu pale angekuongezea na safari wota
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    umeonaaaa eeehhhh!
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mkigombana ndani ya ndoa ; msikubali kulala bila kupatana!
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mwanamama akikuletea za ajabu dawa ake we ni kuchelewa kurudi!.......
    ukirud saa nne akinuna kesho rudi saa sita akinuna nxt day rudi saa nane akinuna nxt day rudi asubuhi
    TARATIIIBU ATAANZA KUWA MDOGO!.....
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Teamo mbona uko hivi ushauri wak ni kasheshe tupu .........................:roll:
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kweli wanaume sijui huwa mnajisikiaje kuanza kuomba msamaha kama mmekosea ..
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hehehe!hata sijui NITAANZAJE!.....
    wanawake wote wanaotegemea waume zao WAWAOMBE MSAMAHA huwa wanakuwa na makasheshe kibao kwenye mahusiano yao!katika hali ya kawaida mimi SIWEZI KUMUOMBA MSAMAHA MKE WANGU JUST LIKE THAT
     
  15. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ati nini? Hata 15? Akifikisha hiyo idadi nadhani ndoa haiwezi kusimama! Maana exs huwa wanakumbuka sana enzi na kuna wakati yawezekana wao ndio waliachwa kwenye mataa, na kwa hiyo wakipata upenyo kidogo wanapita kama mafuta ya taa
     
  16. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unajihisi umedharirika sana - Especially kama kosa lenyewe lilikuwa na uhusiano na "infidelity" au kuchelewa baa! Kwa maana unaona kama vile "huyu" mwanamke anataka kuchukua "control" ya maisha yangu, wakati kule nilipokuwa jana nilikuwa naonekana kana Bill Gates: iweje leo huyu ananiletea za kuleta?

    Anyways: kwa binadamu walio wengi ni vigumu kusema "Samahani" regardless of the gender
     
  17. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye nyekundu si inaweza tokea hata kwa upande wa pili (mwanamke)pia?
     
  18. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #18
    Jun 10, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    tete atete mwanaume huwa hakoseagi wewe!!
    Ukiona kakosea basi jua ni makosa yako so unatakiwa kuomba radhi ah...............mie mwenzenu nikisema nimechoka mjue nimechoka kweli. Niacheni tu nipumzike kama si kuacha kabisa
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,119
    Likes Received: 9,824
    Trophy Points: 280
    MJ1 wengine huwa wanaomba samahani na baadhi hiyo vocabulary ya samahani haimo kabisa kwenye Medulla Oblongata zao.
     
  20. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    First lady, ni vizuri tukiwauliza nyie mliotuzaa, mmeltuela vipi mpaka tushindwe kuwaomba msamaha? Actually huwa tunaona aibu kuona kuwa tumekosa, lakini tunatambua vizuri kuwa tumekosa, tuna njia zetu za kuomba msamaha lakini sio kusema samahani. Sasa kama nyie hamjui hilo then mtakuwa hamtujui vizuri. Kama mke wangu angekuwa na umri mkubwa kwangu kwa miaka mitano, ningekuwa namuomba msamaha kwa urahisi sana, lakini tatizo yeye ni mdogo kwangu by far.

    Uzuri wake nikikosa huwa anaonesha kuwa nimekosa, lakini habwati anaongea kwa busara sana hadi mwenyewe naona wazi kosa langu na kujutia, i wish all women were like that. Lakini sivyo.
     
Loading...