Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkichagua upinzani hamtopata msaada na huduma kutoka serikalini.IT WAS UNFORTUNATELY.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkwanda, May 11, 2012.

  1. M

    Mkwanda Senior Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau kauli hii ilitolewa na mh Nagu alipokua kwenye kampeni pamoja na baadhi ya mawaziri wengine walioshiriki katika kampeni arumeru east.Mh Mbowe alimuuliza Waziri mkuu na akajibu kua it waz unfortunately ukizingatia ilitolewa jukwaani.Magamba kabla hamjatoa boliti kwenye jicho la kamanda wetu Nassari angalieni la kwenu kwanza.NAWASILISHA!
     
  2. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180

    Kazi ya magamaba(ccm)na Serikali yake ni kufanya mambo kwa manufaa yao tu,na kwao "mkubwa huwa hakombi mboga".Wakiamua kuibadilisha mbili kuwa nane wanaweza(watapindisha tu).Tujitahidi kujitokeza kuchangia maoni yetu ktk katiba mpya na kumbuka 2015 vote to push them out
     
  3. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mi sio magamba wala magwanda; lakini nataka kujua huyo Nassari alikuwa kwenye kampeni za kitu gani tena mpaka kutamka maneno ya kuitenga kaskazini iwe kama South Sudan?
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    alikuwa kwenye kampeni ya kuunganisha watengwa wa serikali waliotangaziwa na nagu,wasira na ole medeye.
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    misaada gani kutoka serikalini hao mawaziri walikua wanatishia wameru?? Arusha kuna national parks zinaingiza hela nyingi tu from tourism, kuna tanzanite pia...inaingiza plenty of $$$$, hawahitaji msaada kutoka serikalini..sana sana serikali na mawaziri wake kila kukicha wako arusha kwanini?? international conferences zinafanyika arusha so in short waarusha wanaweza kujitegemea hawahitaji msaada wowote kutoka serikalini so huyo nagu na wenzie better recognize that!!
     
  6. M

    Mkwanda Senior Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu chukua "LIKE" hiyo.
     
  7. Beautiful Lady

    Beautiful Lady Senior Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata ccm wana kauli tata nyingi tu. Kuna mwingine alisema wauaji wa maalbino wauawe.Nasari pekee asihukumiwe kwa hili ila wanasiasa wote wawe makini na kauli zao.
     
  8. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Tena nakumbuka kama mtoto wa mkulima vile ndio alitokelezea na kauli hii, kama beautiful lady alivyoshauri wawe makini na kauli zao!!!
     
  9. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo maana kaskazini wanataka kujitenga! Maana kama walishaambiwa kuwa watasahauliwa wafanyweje sasa?
     
  10. J

    Juma123 Senior Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 193
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    Jamani lugha ya Queen bado tatizo, siyo it was unfortunately, Bali it was un fortunate, wa TZ bado tuna safari Ndefu NA lugha ya mama. Kwani tusiwe Kama wachina wajapani ni?
     
Loading...