Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkiambiwa mke wa mtu sumu hamtaki sasa jionee mwenyewe yaliyowakuta hawa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by JATELO1, May 10, 2012.

  1. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    WANA-JF,
    FUATILIA HIYO LINK HAPO CHINI NA UJIONEE MWENYEWE KILICHOTOKEA KENYA KWA JAMAA ALIYEKUWA AKIVINJARI NA MKE WA MTU.

    MKE WA MTU SUMU. FUATA LINK NA JIONEE MWENNYEWE YALIYOWAKUTA LIVE BILA CHENGA.



    Bofya video hapo "youtube" utizame.

    Maelezo ya aliyeweka video hiyo yanasomeka hivi:

    Dude was having some action with someone else's wife and got stuck inside. Pastor comes to save the day.
    In Africa we call this witchcraft. I don't know if there's any scientific explanation.










     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mke wa mtu nyama ya hamu tu.
     
  3. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    we acha tu, bado ya mme wa mtu....... nimecheka hadi basi nilipoiona hii ki2
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,549
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Nimecheka mbavu sina,lol!
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hahhaahahahahhhahah duh noma.....
     
  6. Laigwanan76

    Laigwanan76 JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 537
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamaa harudii tena huyo......akimwoma mke wa m2 lazima ageuze njia!
     
  7. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    hivi hizi dawa zipo???

    Sasa wakiumana na mwenye mali yupo safari inakuaje?
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Dodoma mikato hiyo ipo sana,,,wagogo wanaweza hiii teknolojia
     
  9. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Mumewe huyu mwanamke kama ana roho nyepesi kama mimi anaweza asitamani tena hiyo kitu maisha yake yote kwani hiyo picha haitaondoka akilini mwake maisha yake yote.
     
  10. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    jamaniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii hivi kweli utajiskije? manake si tu kudhalilishwa hii ni zaid
     
  11. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Duh! Hii ni noma,sijawahi ona zaidi ya kusikia tu! Ama kweli cha mtu mavi.mke wa mtu sumu.
     
  12. no9

    no9 Senior Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asiyesikia la mkuu atakuwa kashawakanya hao hawakusikia
     
  13. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    hahaha jamaa jicho lilimtoka kudadek..hahhahha:eek2:
     
  14. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    duuh! hii ni balaa kweli kweli.yaani na kinamama wakiamua kututegeshea na sisi mbona itakuwa balaa zaidi!
     
  15. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nooma yule aliyekua akitaka acheat i mean getruda aangalie ile picha je ikitokea ni heri tu kupotezea kuliko kucheat
     
  16. M

    Mlyafinono Senior Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii picha ni ya mwaka sijawahi kuona zaidi ya kusikia, nimemsikia mwanamke akimwabia mwezake yaani umeshindwa kabisa kutoka,
     
  17. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: this is soo funny... i just dont understand how can a penis be stuck in a vagina...kama huamini uganga/uchawi this is proof enough...daamnnn
     
Loading...