Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkewe Lowassa analia

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Game Theory, Feb 8, 2008.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    [​IMG]

    Hivi huyu mwanamke analia kwa sababu ni God gven right kwa mumewe kuwa waziri mkuu ?

    UKISIKIA UJINGA TO THE MAZX BASI NDIO HUU
     
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2008
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Sii walikula wote- sii alikubali alivyoona vitamu?

    Sasa nini anacholilia?

    Unafiki tu- kwa nini hakuvikataa wakati vinaletwa?

    Hamna lolote- unafiki mtupu!
     
  3. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #3
    Feb 8, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Power Is Sweet
     
  4. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2008
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,599
    Likes Received: 9,159
    Trophy Points: 280
    Nadhani mama hakuwa anafahamu Mzee alikuwa anampa raha zote kwa fedha za ufisadi,kilio hicho ni cha kujisikia vibaya kwamba jamii itamhusisha na yeye kama mmoja wa walio changia ufisadi wa mumewe.
     
  5. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kuna mtu ana ile video ya Lowassa wakati anatangaza kujizulu? maana alikuwa na jazba sana...!!!
     
  6. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2008
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Brazameni bwana- ahsante kwa picha!

    Unajua hapa JF zaidi ni Bzamen na GT ndo huweka picha!

    Ahsante Mkuu!
     
  7. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2008
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Hivi huyo mzee mwenye mvi anayemkodolea mimacho mke walowas ni nani???
     
  8. M

    Masatu JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kiti kitamu mama... hata kama kitakuwa kiti cha sinema ukienda msalani ukirudi ukikuta mtu kakalia kiti chako utarusha ngumi seuze U-PM

    Pole mama ndio dunia Bwana alitoa na Bwana ametwaa, jina lake litukuzwe - AMEN
     
  9. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2008
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Mkuu usifanye utani na fedheha!Kinachomliza huyu mrs huenda ni kule kukosa tripu za kutalii kila mkoa na nje ya nchi wakihimiza "Maendeleo" na mumewe, pamoja na kunyenyekewa!
    We unafikiri kutoka kunyenyekewa hadi kuonwa "Kimeo" mbele ya hadhara ni mchezo, ebo! Na atalia sana huu mwaka!
    Yaani Lowassa sasa kawa kama toy fulani hivi mtaani!
    Shame on them!
     
  10. jambotemuv

    jambotemuv Senior Member

    #10
    Feb 8, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kulia halali kwani mkwara wa JK wa kugandisha akaunti za benki mmeuona mdogo. Kuzuiwa kutoroka au kutorosha mali mwakuonaje? Amewatambia na kuwadharau wangapi leo wamuone mke wa kimeo? Acheni alie Yanokuja makubwa.
    Kisingov
     
  11. mwanamama

    mwanamama Member

    #11
    Feb 8, 2008
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe!! Ehe huyu mama alikuwa anajua kabisa kuwa mumewe MWIZI, huku kulia anakolia ni UHASIDI wake tu. Kwani kama mumeo wajua analipwa dola 1,000 kwa mwezi, akija nyumbani na dola 100,000 wewe unataka kumdanganya nani kuwa ulikuwa hujui kama mumeo ni MWIZI? Acha unafiki wako wewe. Tena na hizo account muziachie TZ sasa hivi. Wezi wakubwa nyie. Sasa basi na tuone hao wazungu mliokuwa mkila nao basi kama watawasaidia chochote!
     
  12. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mwanamke yeyote angelia kwa hali kama hiyo; tatizo ni kwamba huenda hakufanya kazi yake ipasavyo; ya kumshauri mume wake aachane na ufisadi. Too late, aibu itawanyong'onyeza sana. Nyerere alimwambia live yeye ni fisadi lakini akapuuza..ona sasa..angeacha wakati upe sasa angepeta tun na U-PM wake mpaka 2010..hata u-prez huenda angeudaka maana kwa kukomalia mambo ni mtaalamu...on sasa ..kaendeleza ufisadi yakamharibikia..bye bye mang'ati kachunge ng'ombe Monduli..maana hata hela zetu tutazirudisha..hakuna kuwa mfabyabiashara baada ya U-PM na kutuibia.
     
  13. mashoo

    mashoo Member

    #13
    Feb 8, 2008
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole mama kwa kuguswa ila machozi yako is nothing compared to majority of WOMEN in Tanzania who cried for several reasons in their entire lives. For example; Mrs EL do you know how many women cried because they didn't have food on the table(plate) for their children? How many of them cried while watching their kids died of malaria or any disease just because they couldn't afford a treatment au hata net ya mbu!!! How many cried because their husband lost their jobs and they are not sure about their future anymore??? and so forth, so shut up woman you and your Fisadi husband have a lot ( of course what you stole from poor people)for the rest of your life, najua pesa hazijai ila mmetunyonya vya kutosha na sasa basi, tena kinachofuata ni kufilisiwa hapo ndio tutaona mchozi wa damu!
    Good luck for the coming STORM!
     
  14. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    pole mama ndio maisha.

    sio mwisho wa maisha jipangeni na angalieni mlipokosea ili muendeshe maisha yenu na kurejesha heshima yenu kwa taifa.

    taifa bado lipo na bado linakupeni nafasi ya kujirekebisha na kudeliver mchango wenu ili kufuta yale mabaya mlioyatanguliza
     
  15. B

    Bobby JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2008
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Muda wao nao kulia kwani sisi tumelia sana pia tukaonekana ni kilele za mlango zisizomzuia jk mwenye nyumba kulala.

    Personally, sijafurahi bado kwa kuvunjwa baraza la mawaziri,I keep my fingers closed. Nitafurahi tu pale rais atakapoacha usanii na urafiki kando na kufanya kazi kwa ajili ya wananchi waliompa hayo madaraka. Asikilize vyombo vya habari jamani ikiwemo JF sisi sio vichaa.
     
  16. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2008
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ..ni kitu cha kawaida. hata ungekuwa wewe mkeo angelia! it's natural!
     
  17. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2008
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Aache vituko, wamekula wote analia nini?
     
  18. mwanatanu

    mwanatanu JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2008
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 831
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    His Last Minute As Prime Minister......that Red Swivel Chair Will Miss Him.....maybe Will Be Taken To Museum



    View attachment 1097
     
  19. i

    izihaka Member

    #19
    Feb 8, 2008
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mama huoni aibu,mapesa yote uliyokuwa unahonga vijana ili wakustareheshe huyakumbuki!!??Shetwaini wa kike usiye hata na chembe ya aibu kwa mwenyeziMungu!Inasikitisha sana kuona hata mke wa Lowassa alikuwa typical fisadi...tena walikuwa wanasaidiana na EL kufisadi hadi mapenzi.China iko wapi jamani hawatakiwi kupewa hata maji ya kunywa nchi hii.Starehe zao na watoto wao zimetufikisha huku. Jamani Alphatel yake,Alpha Dry Cleaners yake,Apartments Arusha zake,Rich-Monduli yake, Bettty Mkwasa wake,HAkimu wa Arusha wake,Secrtary wa AICC wake, EPA yumo, Dowans yumo, beach zote kauza yeye,Viwanja vya wazi kauza yeye,Kiwanja cha mecco kwa kakobe kauza yeye, maji bongo kauza yeye...na mengi mengine ni aibu kwani alikuwa akichukua hata rushwa ya extra duty (10,000) pale wizarani. HAWAFAI KUWA WATANZANIA HAWA!!ROSTAM AZIZ YUKO WAPI??
     
  20. B

    Bakari Muhogo Member

    #20
    Feb 8, 2008
    Joined: Feb 3, 2008
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mamba pia hudondokwa na machozi akikosa mlo alio wania.
     
Loading...