Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mkewe au mama yake?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtagwa lindi, Jun 14, 2012.

  1. Mtagwa lindi

    Mtagwa lindi JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kuna doga amechukua tuzo za taswa hapa nadhani ni mpiganaji kapoteza mda mwaingi kumsifia mkewake kalazimisha hadi kumpandiasha stejini ni limama hilo kama mama yake shame on him,nimekosa picha
     
  2. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni mapenzi...anampenda mkewe. Mfano wa kuigwa
     
  3. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,513
    Likes Received: 3,842
    Trophy Points: 280
    kipendacho roho kaka!!yawezekana watu wakimuona wako naye watasema na kukushangaa!
     
  4. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napita tuu.nitarudi.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Lol! Unafaa kuwa wifi aisee!
     
  6. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mbona madada wakipanda na vibabu kuna mademu kibao town hapa wanapigwa na vibabu watu kimya
     
  7. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Tatizo lako nini? Ulitaka akuoe wewe?
     
  8. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mi nimekuelewa mtoa mada ni kwamba kafanya matumizi mabaya ya muda.
    Hata ivyo jamaa nimeona lugha ya kigeni kama angeicha tu.
     
  9. L

    Lady G JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona poa tu jamani, mapenzi hayachagui umri,wala kabilaaa, siku hizi mzungu,mchainaa huoanaaa japanizi mwafrika vilevileeee........... Yu gal me
     
  10. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Na kweli ma-wifi ndo wenye maneno ya hivi.... hebu tuwekee picha ya mke wako..au unafikiri ulichokipenda wewe kila mtu atakipenda????
     
  11. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Pili pili ya Shamba......................
     
  12. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Watu wana vipande...check hizi post

    Huyu ni Zamaulid anarusha kijembe

    HUYU ni King'asti
    Na hii ni ya kaliyovatiki
    Hapa ni Kiranga anabamiza kabisa
    Huyu ni Bushbaby anaanza na maneno laini lakini baadaye...........
    Likwanda akamalizia
    Mleta thread sijui kama atarudi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ngoja tuendelee kumsubiri anaweza akapata ujasiri. Hii ndo jf, there's no stupid answer but a right answer to a stupid question!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    teh teh teh..... umeuwa
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    harudi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,106
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    yaani jana niliona maajabu kwenye hiyo taswa walikuwa kama wamekurupushwwa
    mara wabadilishe zawadi ya yule wampe huyu,mara wasijui nini .hivi nyie taswa
    hamkujiandaa? najua mko humu
     
  17. Mtagwa lindi

    Mtagwa lindi JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Lengo langu lilikuwa ni kuelezea jinsi alivyo poteza muda na kumleta mkewe ambaye hata ukumbi uliguna kwakua kilichotokea hawakutegemea tukubali tu mwanamke mrembo katka jamii anajulikana japo siri ya upendo anabakinayo mpenda
     
Loading...