Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkesha wa kumuenzi mwalimu club sunciro!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MwafrikaHalisi, Oct 13, 2011.

  1. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu habari zenu. Nimekua nikisikia matangazo kuhusu Mkesha wa kumuenzi Mwalimu ambao kuna vijana wameuandaa na utafanyika Club SUNCIRO pale Sinza. Kinachonitatiza ni kwanini wanamuenzi Hayati Mwl. J. K. Nyerere kwenye night club, kwenye anasa na uasherati. Je ni hivi ndivyo ambavyo Mwalimu angependa tumuenzi? Tafakari.
     
Loading...