Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkesha Mkubwa Mwaka huu vipi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpinga shetani, Nov 15, 2011.

  1. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kila mwaka huwa kuna Mkesha mkubwa wa Maombi kuukaribisha Mwaka mpya pale uwanja wa Uhuru Dar.
    Kwa wanaojua watuhabarishe mipango ya mwaka huu maana kuna tetesi kuwa unaweza kufanyika kwenye mkesha wa siku ya Uhuru badala ya tarehe 31 december kama ilivyo kawaida. Hii ni kweli au?
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,156
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    mPM Rev Fr Masanilo anaweza akawa anajua vizuri!
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkesho wa nini sisi ambao hatupo bongo tunanapitwa sana
     
  4. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    na al shabab je? au wataruhusu maana walipo zuia ilikuwa ni sababu kwa maslahi yao
     
Loading...