Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkeo anapongezwa na mshikaji wako

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by CHAI CHUNGU, Feb 20, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ebwana vp ukikuta msg kwenye simu ya mkeo inasema hivi: SHEMEJI HONGERA SANA KWA RAHA ULIYONIPA JANA,MAANA TANGU TUMEANZA MAPENZI JANA NDIO NIMEKUFAIDI VIZURI,TENA NAKUOMBA HUYO MTOTO AKIZALIWA UNIKABIDHI HUKO HUKO HOSPITAL,KISHA KAMWAMBIE JAMAA MTOTO SIYO RIZIKI NA NIMEONA GHARAMA KUBEBA MAITI SO NIMEMALIZANA NA WAHUDUMU WAMZIKE HUKO HUKO.
    Jee wewe ungefanyaje na tayari mkeo ana mimba ya miezi3?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Imbombo ngafu,namwambie aende kwa mshkji wangu tu akakae!
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ushamba.
    Hilo halipo.
    Mla wake za watu hawaandiki mesej.
    Hawapigianipigiani simu.
    Ukiona sim uje kazi.
     
  4. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Yes,ndo ushakuta msg sasa,it doesn't matter wanaandika au hawaandiki,wewe utafanya nn?????
     
  5. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Imaginary.
    naona we ni mchanga wa haya mambo.
    kua utajua.
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hata mwendawazimu hawezi kuandika ujumbe kama huo kwa mke wa mtu....jipange kivingine
     
  7. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    utafanya nini wakati kila kitu kinajieleza hapo. Cha msingi ni kuesabu hauna mke.
     
  8. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mleta mada sio mzima kweli wewe unajua so la mke wa mtu au mume wa mtu hakuna kitu kama hicho
     
  9. m

    mtukwao2 Senior Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    twambie kwanza wewe ulifanya nini haya yalipokukuta!!!
     
  10. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Ulishamsikia Marehemu Shaaban Robert?
    Ushasoma riwaya yake ya kusadikika?
    Unafahamu habari ya nchi ya kusadikika?
    Naona unaleta stori za kusadikika.
    Vinginevyo wawe ni mataahira wenye ndoto za kiabunuasi.
     
  11. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    umenikumbushaa mbali kuleeeee nchi ya kusadikika
     
Loading...