Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkeo ana hamu au la...:mnuse utajua okoa ndoa yako

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Profesa, Jan 18, 2011.

  1. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    NANI KAKWAMBIA KILA WAKATI MWANAMKE ANA HAMU YA KUFANYA MAPENZI? Binadamu tuseme ukweli... TUMEPOTEZA UWEZO WA KUTAMBUA HAMU NA HALI YA MVUTO WA MAPENZI na inapotokea tunavutiwa inakuwa shida ajali za kufanya mapenzi na secretary housegirl hazipungui bila kujua ni nini kinaendelea....

    Maana wanawake hutoa harufu fulani ambayo humuwezesha mwanaume kujua msichana/mwanamke huyu yuko hot na anahitaji kitu... nadhani inasababaisha hata wakati mwingine tusisikie uroda tunaotaka.... UKIMUOTEA MWANAMKE AMBAYE YUKO HOT! Pata picha science ya wanyama... hawagusani mpaka asikie harufu fulani inayomruhusu... mama akiwa mjamzito haguswi... ananyonyesha haguswi... hajisikiii haguswi... ila akiwa na hamu tu ana kazi maana midume yoooote inataka kuweka mambo sawa.... Hebu tujaribu kutafakari hiii tukiirekebisha haitaokoa ndoa zetu kweli? Unagundua mama yuko hot na mama hakusumbui anapokuwa hayuko hot... maana wamama wengine wanataka tu ugonge hata kama hawana hamu kisa wanahofia usije ukaenda nje matokeo unakula cha baridi hakijapashwa moto inakuwaje hapo

    Amini usiamini hakuna viuno wala mabega au staili gani sijui wanavyosema wenyewe... saizi au pumzi... muhimu ni hisia tu, inaweza kuwa sekunde na inaweza kuwa masaa na ikawa fantastiki....

    Ila tusisahau heat ya mwanamke hubadilika kutokana na mauzi au adha au furaha hivyo lazima turuhusu natural scent and isntinct to function ili ukikamua unapata mazimum satisfaction....

    Usilazimishie utaharibu maana isipokuwa satisfactory inaweza kukaa kichwani muda mrefu ambayo sio muzuri ndo unakuta wengine wanaanza kuvutia hisia mbali za fulani alivyomfurahisha ndo apate bao haipendezi
     
  2. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Punguza ukali wa maneno kwenye heading yako mkuu
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mh.....kaazi kweli kweli
    Haya Mwana mie na nijiudi nilojifukiza..........ndo mana sipatiwi!!

    Kwa herini
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Hisia za harufu zafaa kufuatwa na viumbe kama wanyama na mimea isiyoongea.kwa binadamu njia za mawasiliano mbadala ni nyingi tu wengine wanaziita body language
     
  5. D

    Derimto JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Harufu ya udi imezidi mpaka umekuwa sasa unaonekana kama jini badala ya MUREMBO wa maukweli
     
  6. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    sio jukwaa muafaka
     
  7. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sasa we kazi yako kunusa chupi za wanawake si utaishia kuugua mafua ha ha ha
     
  8. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Desidiii.... Nimekusoma...

    Najaribu Kushare Sexiology hope this provide a usefull challenge for sexual life.... na nakumbuka kuna thread humu ndani ilikuwa inazungumzia uhusiano na Housegirl na Baba nadhani hii theory yangu inaweza kuapply Mwanaume anafika mahali hawezi kuresist because the nature is in its course and... the right scent (you may not recognise it but it will run you nut) I tell you if you survive you must have health problems

    Mwana Jamii one perfumes some of them can have an artificial scent that can triger the same psychological effect just as the natural one, you simply need to identify which perfume once you wear your man or men you meet goes mad... and he just cant wait to have you
     
  9. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Coscated please sugest... otherwise utakuwa subjective
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wapi Mama Big!!!!!
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    :car::car: was here
     
  12. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    no wonder! Eric shigongo ataandika nini sasa?
     
  13. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    I dont buy this sexiology Profesa!

    Katika wanyama (mammal) wote alioumba Mungu wote hujamiana kwa reproduction purpose ndio maana wanasubiri 'ke' awe kwenye heat period. Harufu ndio inawaongoza!
    Ila katika hawa wanyama ni wawili tu ndio hujamiana for reproduction and for pleasure. Wanyama hawa ni binadamu na pomboo (dolphin).
    Man and woman can make love na wasipate mtoto lakini simba dume akimpanda jike ni kwa ajili ya mimba.
     
  14. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Dolphin Reproduction and sexuality

    Dolphin copulation happens belly to belly; though many species engage in lengthy foreplay, the actual act is usually brief, but may be repeated several times within a short time span.

    They usually become sexually active at a young age, even before reaching sexual maturity.

    Dolphins are known to have sex for reasons other than reproduction, sometimes also engaging in homosexual behavior.

    Various species sometimes engage in sexual behavior including copulation with other dolphin species.
    Sexual encounters may be violent, with male dolphins sometimes showing aggressive behavior towards both females and other males. Occasionally, dolphins behave sexually towards other animals, including humans.
     
  15. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hao wanyama wanatiana kwa ajili ya watoto na siyo starehe, sisi binadamu tunatiana kama sitarehe sasa sitarehe haina muda ukiwa na uwezi kila saa unapata, thus y wengine wanaenda chukua changu hauitaji kunasu sijui nn. we unaweza msubiria changudoa awe kmye hit? si atakufa njaa!
     
  16. Caren

    Caren JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2011
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hahaaaaa!!
    Umenikumbusha mbali sana!! Siku ya mwaka mpya!! Nakumbuka siku hiyo mume wangu alionyesha kama vile anataka kuniendea chumvi halafu akaahirisha ghafla. Mi labda nilidhani kuwa kakinai lakini baada ya maelezo ya profesa naanza kuhisi labda mume wangu alikuwa ananinusa nini?

     
  17. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    muulize labda alikuta pananuka
     
  18. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #18
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145

    Duh kazi kwelikweli
     
  19. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ukifikia hatua ya kumnusa uje hapo tayari mpo kwenye hatua ya kufanya au kukaribia kufanya. Hiyo science inaweza kuwa ya kweli na ya kufaa lakini utekelezaji wake ni tatizo. Maana mpaka unaipata hiyo harufu, mtakuwa mko mbali sanaaaaaaaaaaaaaaaa!
     
  20. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #20
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Asante kwa somo lako ila kwa upande wangu mimi naona body language inajitosheleza kabisa,mkeo akiwa na hamu utaona matendo yake tu,mara akuguse,mara apige story za hayo mambo,mara pumzi imbadilike nk.Nikianza kautaratibu ka kunusana hata nisiposikia harufu nitaishia kutwanga tu.
     
Loading...