Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkeo akikuuliza hili swali unajibuje???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BASIASI, Dec 21, 2010.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    BINTI MMOJA ALIBAHATIKA KUWAHI KUOLEWA NA KAHENDISAMU KAMOJA ILA SIO KAPIGA MIZNGAKALE KABINTI KALIOLEWA NDANI YA AJIRA GAFLA IKASITISHWA AKIKA AKAKAA KAMA MIEZI 7 BILA AJIRA AKAKAUTANA NA RAFKIE ANAJUANA NA MKURUGENZI MMOJA WA KAMPUNI ZA *******GAFLA WAKAKUTANA PAMOJA....NA MH BINTI KWA SHIDA ALIOKUWA NAYO AKAHAIDIWA USAFIRI WA KWENDA NA KUMRUDISHA NA MSHARA MZURI TU....JAMAA AKATOA MASHARTI MOJA YA KUPATA JOB NI KULIWA TUNDA LA e@#$%BINTI AKAONA AMSHIRIKISHE MUMEWE KWA HILI...MUME WANGU NIMEPATA AJIRA LAKINI KUNA HILI SWALI LA KUSHIRIKIANA BOSI ANATAKA KULA TUNDA LAKO NIFANYEJE.....UKIWA KAMA WE NI MUMEMTARAJIWA WA NDOA KAMA HII EMBU JITWIKE ZIGO PILI NAKUPONGEZA MAMA KWA KUMSHIRIKISHA MUMEO HILI INGAWA SIRI YAKO NA YANGU KAMA ALISHAKULA MZIGO AMA LA MUME ANAPELEKEWA KAMA USHAHIDI ACOMFIRM......JmNI NDOA
     
  2. chobu

    chobu JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii ni noma!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nimeshindwa kusoma - tafadhali rudia kuandika!
     
  4. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watu wengi wana tatizo la kuandika kwa ufasaha. Utakuta mtu anadharau utumiaji wa NUKTA, NAFASI na hata kuandika kwa kifupi au kuandika neno isivyo. Hii inachangia mtu kupata tabu sana anaposoma topic haina vituo, nafasi na maneno yameonganishwa-unganishwa. Mfano hapa kuna maneno MIZNGAKALE, MSHARA, MUMEMTARAJIWA, au sentensi BINTI MMOJA ALIBAHATIKA KUWAHI KUOLEWA NA KAHENDISAM KAMOJA ILA SIO KAPIGA MIZNGAKALE KABINTI KALIOLEWA NDANI YA AJIRA GAFLA IKASITISHWA AKIKA AKAKAA . . . ni ngumu kumuelewa mtu kwa kuandika hivi
     
  5. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yeye amemshirikisha mumewe wa nini? Yeye angetoa tu tunda kisiri then achukue kazi
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Arudie vipi na yeye ndio kamaliza hapo,inawezekana mtoa mada ni mzanzibar.
     
  7. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wenyewe wakikusikia wewe???hee hee,,,,shauri yako nasikia ni wabishi hao he,,,,we kaa ontune wataibuka sasa hivi hawajakuona tuu...
     
  8. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Hivi, tuition za kiswahili - kuandika, zinapatikana wapi?
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Dec 21, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Nilipofungua mada na kuanza kuisoma nikajisemea mwenyewe labda tatizo langu niko mgumu wa kuelewa.

    Kumbe wala si mimi. Pheeeeew....
     
  10. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jf <<<<<<
     
  11. K

    KIBE JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Topic yake inaeleweka nyinyi.
    Hiyo bwana ni rushwa ya ngon live binafsi ninge piga 113 kwa dr.hoseh tumwekee mtego wa rushwa.
     
  12. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    tusaidiane wakuu kunyoosha pale palipo pinda nadhani mnajua tena uswa wa lugha hii adhimu ya kiswahili
    haufanani katika kuiandika
     
  13. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha ha ''kereshi'' hapa
     
  14. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Jamani alimaanisha hivi;

    Binti mmoja alibahatika kuwahi kuolewa na bwana mmoja &#8216;handsome'. Huyo binti sio mpiga mizinga kwani wakati alipoolewa alikuwa na ajira yake lakini ghafla ajira ya binti ikasitishwa.Huyo binti alikaa miezi 7 bila ajira na siku moja akakutana na rafiki yake ambaye anajuana na mkurugenzi mmoja wa kampuni za **** na huyo rafikiye akamuunganisha na huyo Mkurugenzi.


    Binti alipokutana na Mkurugenzi na kwa shida aliyokuwa nayo akaahidiwa usafiri wa kwenda na kumrudisha na mshahara mzuri tu.Sharti la kupata kazi lilikuwa kuliwa tunda la e@#$% .Binti akaona amshirikishe mumewe kwa hili&#8230; "Mume wangu nimepata ajira lakini kuna hili suala la kushirikiana, bosi anataka kula tunda lako nifanyeje?"

    Nakupongeza mama kwa kumshirikisha mumeo.Ukiwa kama wewe ni mume wa ndoa kama hii embu jitwike zigo la pili hili la mume kupelekewa kama ushahidi a &#8216;comfirm', utajibuje,utafanyeje?......jamani ndoa!!
     
  15. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    ............za simu
     
  16. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    kabla mtego haujafanikiwa unakuta jamaa kashammega wife viwili vya fastaaaa, nania anataaka mambo hayo banaa
     
  17. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ili tatizo lisijirudie inapaswa kumsaidia kwa KUMPA WAVU NA KUMFUNDISHA AVUE SAMAKI YEYE MWENYEWE, asizoee kupewa (kurekebishiwa)samaki kila mara
     
  18. AIZAK

    AIZAK Member

    #18
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanini maoovu yangono yanazidi sana sikuhizi?eeh mwenyezi mungu tuepushe na sodoma.
     
  19. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #19
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,972
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ama kweli dunia imekwisha! Leo hii wewe usiyejua tafauti baina ya r na l ndiyo unajiona kuwa unajua kiswahili?
     
  20. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #20
    Dec 21, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    wazanzibari hawaandiki hivyo hata siku moja,wana viswahili vyao lakini sio kama hivyo.kama neno aliloliandika huyo GAFLA,au EMBU. Nakataa kata kata
     
Loading...