Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkenya auawa katika maandamano ya CHADEMA Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lenana, Jan 7, 2011.

  1. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Polisi imeua raia mmoja wa Kenya Ndugu Paul Njuguna Kaiyehe (Polisi walitumia jina la uongo kuficha uraia wake - George Mwita Waitara).

    Huyu ndugu ni raia wa Kenya kwa uthibitisho wa balozi mdogo wa Kenya anayehudumu jijini Arusha Ndugu Mathenge raia huyo wa Kenya aliyeuawa ni Mwanaume umri wa miaka 26 na alipigwa risasi ya moto tumboni na hii imedhibitishwa na Mganga mkuu wa mkoa wa Arusha.

    Vilevile kuna taarifa za kuaminika kutoka kwa wahanga wa machafuko ya juzi kuwa polisi iliwaua raia wengi takribani zaidi ishirini na saba na maiti zao zimesambazwa katika mochuari za mikoa ya manyara, Arusha na Kilimanjaro uthibitisho halisi ni hospitali ya KCMC maiti mbili za wanaume zimepelekwa na polisi siku ya tarehe 6 januari 2011 zina majeraha ya risasi rekodi inaonyesha "unknown".

    Mgonjwa mmoja amelazwa KCMC wodi surgical one alipigwa risasi na polisi maeneo ya Meru primary jijini Arusha akiwa katika shuguli zake alizirai na kujikuta yupo KCMC ana maumivu makali kifuani na amepigwa risasi ya moto mguuni!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    du, hii mpya tena...mi nimeanusanusa na kutonywa kuwa waliokufa ni 8, kati yao polisi wa3, raia wa5...lkn hiyo inayojiita intelijensia imeamua kuficha hbr hiyo ili kudanganya jamii ya kimataifa kuwa haikufanya uharibifu mkubwa.

    Hiyo ndiyo intelijensia yetu wabongo bana.
     
  3. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duhh! Fanya utafiti utupe taarifa kamili. Maiti ngapi ziko Manyara hospital, ngapi ziko Moshi na ngapi ziko Arusha? Je, kuna ndugu wanaotafuta watu waliowakosa huko Arusha. Idadi ya wanaotafutwa ni wangapi?

    Infact, haiingii kwenye akili kuwa waliuawa watu wawili tu wakati risasi zilifyatuliwa kama mvua na zililenga makusanyiko ya watu.
     
  4. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Ni kweli Polisi waliua watu wengi sana. Marafiki zangu wanaofanyakazi katika Manispaa ya Arusha wameniambia hayo.

    Inabidi kituo cha haki za Binadamu kufanya utafiti wa haraka katika mikoa ya manyara,Kilimanjaro na Arusha ili kuujua na kuanika ukweli.

    Baada ya hapa IGP, Nahodha wajiuzulu na wapelekwe kwa OCAMPO
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2011
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Polisi walitumia nguvu kubwa pasipostahili.
    Wameua watu halafu wanatutumia vibaraka wakisema kwamba haya ni matukio ya kisiasa tuyatatue kisiasa...

    Madhara ya kuiba kura ndo haya.... (wanaogopa mpaka raia wasio na silaha)
     
  6. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Polisi wanajifanyaga wananjanja sana kwa kuficha mambo.

    Nina ndugu zangu 2 ambao ni polisi wa kituo cha central-nimewauliza wanipe idadi kamili nao wamenipa data kama zilizotangazwa, nikaona kwasababu nimewapigia simu kuwauliza watakuwa na woga wa kuanza kunipa data; nitawafuata kesho physically nijue habari nzima inasemaje kuliko kupata hiz secondary data
     
  7. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu Nahodha anasema wataanzisha mazungumzo baada ya kuua raia wasio na hatia wengi hivyo? Mwema, Nahodha na Kikwete wajiuzulu kwanza ndio mazungumzo yaanze!
     
  8. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Ndio Junior, it is true. Hawa mafisadi lazima watoke madarakani
     
  9. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jibu ni Ocampo
     
  10. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kiongozi nafikiri twapaswa wote kushirikiana katika hili na tambua sisi tulioko jikoni tafiti twazifanya kwa uangalifu wa hali ya juu kwani ikumbukwe kuna hata ndugu wananyimwa kuwaona ndugu zao ambao ni majeruhi kwa maagizo kutoka juu.

    Kuna waandishi wa habari waliokuwa wanafanya coverage ya matukio ya jana wametishiwa usalama wa maisha yao na kuamriwa kuharibu film zilizokuwa na coverage ya matukio ya polisi kuwapiga risasi raia na hata wale waliofanikiwa kuwa na film zenye matukio yale ya unyanyasaji wa polisi kwa raia vyombo vya habari wanavyofanyia kazi havikuonyesha udhalimu huo wa serikali kwa kutumia askari wanafunzi wa chuo cha polisi Moshi na wengineo kutoka mikoa ya Manyara na Field Force Unit toka kule Ukonga Dar es Salaam.

    Na kwa habari ya uhakika kuhusu mauaji kuwa mengi kuna maiti kumi zilifikishwa kituo cha polisi tarehe 5 Januari siku ya tafrani na hizi ni kutoka kwa polisi ambae ni mhanga wa tukio hilo aliyempoteza ndugu katika tafrani hizo na hajafanikiwa kumuona nduguye akiwa maiti au majeruhi!

    Polisi acheni ubabaishaji balozi Mathenge ameanza kuwaumbua jitokezeni au subirini hasira za ndugu waliofiwa kuja kuwaumbua zaidi ya Mathenge; be smart Mwema and Andengenye!
     
  11. O

    Orche Senior Member

    #11
    Jan 7, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Poleni watu wa Arusha kwa Dhahama hii. Cha msingi ni kutafuta ukweli na kuuanika hadharani ili watu wafahamu unyama uliotendwa na Polisi wa JK ili kumlinda na ccm yake.
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    muda utaongea, na hiyo intelijensia itafeli somewhere, ndipo aibu itakapozaliwa.. wito kwa waliopoteza ndg zao wajitokeze kwny vyombo vya hbr kuripoti, mwisho tutajua nani ni mpumbavu. Na hii itarahisisha kazi ya Ocampo, maana atakuwa amepata shitaka jipya la kuudanganya umma na jumuia ya kimataifa juu ya idadi ya vifo. Maiti ya binadamu haipotei kwa kufichwa bana.
     
  13. U

    Unstoppable JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,049
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    If we can get the name and number of people who died, and how they died ingemaliza huu utata wote. Naimani watu wa Arusha wanajua ndugu zao walioshiriki maandamano au mkutano na mpaka leo hawajapatikana then tunaweza kuanzia hapo kutafuta namba kamili ya majeruhi na waliokufa. Hii yakusema wawili wamekufa it is hard to believe lets wait for the facts to come out.:disapointed:
     
  14. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Imekuaje mkenya ashiriki maandamano ya kupinga uchaguzi wa meya wa Arusha? na mkenya huyo ni miongoni mwa marehemu waliouliwa ktk maandamano ya Arusha! Jee, inawezekana wa Kenya wengi walishiriki maandamano hayo? nani aliwaalika? na nani alilipia gharama zao za kuja Arusha kushiriki maandamano hayo? tunasubiri INTELEGINSIA ITUPASHE?

    SOURCE:1) CHADEMA yagomea mazungumzo na CCM
    SOURCE:2) http://habarileo.co.tz/kitaifa/?n=13266
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Makamba anahusika na Wakenya!
     
  16. O

    Orche Senior Member

    #16
    Jan 8, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Fanya uchunguzi usiropoke tu, ni aibu kwa mwana jamiii kuwa hivyo "think before" kwani risasi zilikuwa na senser ya kuwatambua waandamanaji tu?
     
  17. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    nashukuru kwa kumjibu na la kumuongezea na wale wagonjwa wa Kaloleni hospital baada ya kuumia kwani nawo waliandamana!
     
  18. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,041
    Likes Received: 1,340
    Trophy Points: 280
    polisi waliwapiga risasi raia yoyote aliyekua barabarani!sijui watu wangehudhuriaje mkutano bila kutembea?
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hao ndio chadema, wako tayari kuleta mamluki ili wahahakishe kuwa fujo zinafanyika.
     
  20. k

    kayumba JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Nani kasema risasi na mabomu yaliwadhuru waandamanaji tu?

    Je unataka tuamini maandamano yalifanywa na wakenya?

    Hivi hujui kuwa kuwa risasi na mabomu huwa havichagui kama wewe ulikuwa muandamanaji au ni bahati mbaya waandanaji walikuwa wanapita pale ulipokuwa muda huo!

    TAFAKARI!
     
Loading...