Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkenya atishia kuua wanachi kwa bunduki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thatha, Jul 14, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Mkenya huyo ambaye ni mwekezaji katika shamba la mkonge huko tanga baada ya kutishia wenye nchi kuwauwa kwa risasi alifikishwa polisi lakini baada ya mda akaachiwa.

    My take:
    Hawa wakenya vipi, wanaitakia nini tanzania yetu,ni jana tu tumeambiwa mkenya amekamatwa kwa kumteka dr ulimboka.chanzo cha taarifa hii ni ITV.
     
  2. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mwanangu tatizo si mkenya bali watanzania wenyewe. Angalia polisi walivyomtoa upepo na kuachiwa.

    Kwanini wananchi husika hawakuwachukulia hatua polisi na mkenya wao kama hawakuridhika?

    Ajabu wananchi hao hao wana ujasiri wa kuwachoma moto vibaka wasio na hatia kubwa lakini wanashindwa kuwashughulikia hao wanaowahujumu hasa kama ilivyoelezwa kwenye uzi hapo juu kama ni kweli.
     
Loading...