Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkenya ashtakiwa na mauaji ya kibibi Seattle!!!!.

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by Ab-Titchaz, Apr 7, 2008.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Apr 7, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Federal Way police: Suspect's DNA found under fingernails of slain woman, 75

    Bail was set at $1 million Saturday for a 24-year-old nursing assistant who is being held on suspicion of strangling a 75-year-old woman after she left a Federal Way nursing home last month.
     
  2. YournameisMINE

    YournameisMINE JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2008
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 2,463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 145
    ....ndio yale yale ya kina mponjoli! dih, noma sana....lakini inaonekana kama kesi ni weak kidogo!!
    msee Ab, kuwa basi una uptodate juu ya hii kesi....asante.
     
  3. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #3
    Apr 7, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Huyu Bwana inaonekana lawyer wake atamtetea na ishu kwamba he
    was the family care giver na ndio sababu hio DNA ikapatikana kwenye
    kucha za huyo bibi.It will be tight na naomba jamaa awe na makaratasi
    poa maana atakua chambo kiulaini...even if he
    manages to wiggle out, watam-deport tu!

    Nitajaribu kuifutilia na kushusha updates as we go.Its an unfortunate situation kwa mtafutraji aisee!!
     
  4. YournameisMINE

    YournameisMINE JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2008
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 2,463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 145
    ...tatizo huyu mama marehemu ni visitor tu, hivyo caregivers na visitors contacts zao zipo limited na ni almost impossible kwa materials zozote zenye DNA za caregiver kuwa kwa visitor!!! tatizo lingine card ya Costico ya mume wa marehemu ilikuwa inafanya nini kwenye wallet ya jamaa!!??

    ni maswali kama hayo.......
     
  5. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #5
    Apr 7, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Maswali magumu hayo!
    Kweli hapa iko kazi...hii ngumu sana na jamaa anachungulia
    lupango ile noma!!!!
     
  6. bongo-live

    bongo-live JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2016
    Joined: Jul 3, 2013
    Messages: 751
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 80
    daaaah..
     
  7. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2016
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,780
    Likes Received: 1,213
    Trophy Points: 280
    Nini motive ya kumnyonga bibi? Senseless killing.
     
Loading...