Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkemia Mkuu wa Serikali akutwa amekufa hotelini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Sep 20, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,238
    Likes Received: 5,535
    Trophy Points: 280
    MKEMIA Mkuu wa Serikali, Ernest Mashimba amekutwa amekufa katika chumba
    cha Hoteli ya Executive Lodge iliyo nje kidogo ya mji wa Lushoto mkoani hapa.

    Kwa mujibu wa habari zilizopatikana mjini hapa ambazo pia zimethibitishwa na mkuu wa Wilaya ya Lushoto, Sophia Mjema, kifo hicho kilitokea usiku wa kuamkia Jumamosi kwenye hoteli hiyo ya kitalii ambayo alifikia katika safari yake mjini hapa ya kuhudhuria mahafali ya Shule ya Sekondari ya Kifungilo.

    Kwenye mahafali hayo, Mashimba alikuwa akitarajiwa kuwa msoma risala mkuu kwa niaba ya wazazi.

    “Hatujajua ni muda gani hasa alikufa lakini inahofiwa ni usiku baada ya
    kuingia chumbani kwake kulala. Hivi ninavyozungumza uchunguzi unafanywa
    na madaktari pamoja na polisi ili kujua chanzo,” alisema Mjema.

    Mkuu huyo wa wilaya alisema taarifa rasmi juu ya tukio hilo itatolewa
    baada ya kufanyika kwa uchunguzi, hasa ikizingatiwa kuwa kuna utata katika tukio zima.
    Alisema kifo cha mkemia huyo kilibainika Jumamosi asubuhi baada

    ya wahudumu wa hoteli hiyo kuingiwa na shaka kutokana na mkemia huyo kutumia muda mrefu chumbani . Wahudumu waliwasiliana na uongozi ambao uliamua
    kufungua mlango wa chumba alicholala na kumkuta kitandani akiwa tayari
    ameshakufa.

    “Polisi walipokwenda walikuta amekufa muda mrefu sasa hatujajua ni saa
    ngapi yalimkuta mauti na ni sababu gani,” alisema Mjema.

    Uongozi wa shule hiyo ya Kifungilo uliifahamisha Mwananchi kuwa mgeni
    rasmi katika mahafali hayo alikuwa ni mkuu wa Mkoa wa Tanga, Meja
    Jenerali Said Kalembo wakayti Mashimba alipangwa kusoma risala maalumu kwa
    niaba ya wazazi wenye watoto shuleni hapo.

    Kwa mujibu wa maelezo ya uongozi huo ni kwamba sherehe za mahafali
    zilianza kama kawaida na ilipofika zamu ya kusomwa risala ya wazazi,
    iliwalazimu kumteua mzazi mwingine kuchukua nafasi yake.

    Watu waliokuwepo kwenye mahafali hayo wameeleza kuwa wakati wa kuimba
    nyimbo walitangaziwa juu ya kifo, tangazo ambalo lilisababisha wahitimu
    kuishiwa nguvu kwa kuwa Mashimba ni baba wa mwanafunzi mwenzao.
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    RIP, lakini nina swali la kuuliza. Mbona kunachanzo kingine kilisema kuwa alifia bafuni?:confused2:
     
Loading...