Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke yupi anayefaa kati ya hawa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Jul 23, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,189
    Trophy Points: 280
    mke bora ni yupi kati ya hawa?
    • anakufuata kila mahali, anakupigia simu za kukuuliza uko wapi na una fanya nini, anakukataza baadhi ya marafiki, anakukataza bia na sigara, ana wivu sana juu yako.
    • mwanamke wa kukuacha huru kabisaaa, hakutafuti hadi umtafute, hakuulizi uliko, wala hashiki simu yako, kakuacha freee mwanzo mwisho.
     
  2. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    mie naamini huyo wa pili anayekuamini mme wake na wewed unamuamini ...sio huyo kinganganizi anakulinda kama askari wa benki kuu hata hupati nafasi ya kuhang out na old na kumake nu frenz
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Kwisha habari yako!
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Nie awe na mchanganyiko wa tabia zote mbili kwa kiasi! Uhuru usiopitiliza na wivu wa kadri!
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    wote wrong choice tukitizama ki general, ila wako watu extreme ambao wanafaa kuoa miongoni mwa wanawake hao
     
  6. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Wa kwanza ni mzuri zaidi kwani anajali mawasiliano na kama wewe hauna shida wala haita kusumbua - wewe angalia anakukataza mambo mabaya kama sigara na pombe! Huyo ndio mke mwema, anayetaka uishi bila matatizo ya kiafya kama ya mapafu!
     
  7. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    huyo wa pili ni noma sana. Ukiona mke wako hakufuatilii na wewe pengine ni mmegaji nje ujue naye anamegwa kinoma ndo mana kwake ni ngoma droo. Huyo wa kwanza anauchungu wa kweli nawe lkn huyo wa pili kuna kitu anakitafuta kwako. Na sisiyiza kwamba huyo wa pili ni mbaya sana kwa maisha yako kwani ni mega nimegwe.
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,189
    Trophy Points: 280
    Hili nalo neno
     
  9. Theodora

    Theodora JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 517
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    None fo the two. One is tiring, the other plain boooring.
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,025
    Likes Received: 9,672
    Trophy Points: 280
  11. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    senks!!
     
  12. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ahhh kumbe G is .............. i thought u r straight... lol
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,189
    Trophy Points: 280
  14. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huyo wa kwanza anafaa, tena sana ni dhahiri anakupenda, ankujali na kujua uko wapi, anakukataza vitu vibaya. she is clean hay yeye anakuwa hayupo sehemusehemu. lakini huyu wa pili... mmm pana shida hapo, hakujulii hata hali, hajui kuo wapi? hagusi simu yako,ili nawe usiguse yake, yaani hana wivu hata kidogo in general hakupendi.
     
  15. malisak

    malisak JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2010
    Joined: Mar 16, 2006
    Messages: 423
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 80
    huyo wa pili ndio bomba kama mimi vile shobo la nini aliponitongoza naani alikua akimfuatilia mzazi wake au?.
     
  16. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sabuni ndie mke bora kuliko wote.
    hana wivu, haumwi wala hana hedhi
     
  17. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #17
    Aug 2, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    huyo wa kwanza sio mke tena ni mama tena anakufanya kama mtoto wa chekechea.
     
  18. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ya kwanza Mkuu da imetulia si unajuwa NGOMA nje nje na sisi Wanadume hatuna Msalie Mtume tunakula hata Zenye Meno AHHHHHHH aaaaa
     
  19. Kakungulume

    Kakungulume Senior Member

    #19
    Aug 3, 2010
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kila kitu kwa kiasi

    ...ila wa pili amekaa vizuri, lakini na wewe usitumie uhuru vibaya
     
  20. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kaka du, unebemenda zana za kuogea.
    hii ni hatari
     
Loading...