Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyamiobo, Aug 18, 2011.

  1. N

    Nyamiobo Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wa jamii, naombeni ushauri wa bure

    Mke wangu kanicheat kwa wanaume mbalimbali, nilipomwuliza mara ya kwanza ilkataa na kutaka kuapa through bible, baadaye baada ya kumbana na kuleta vithibiti kakubali kuwa kweli alikuwa ananicheat nifanyaje? je na mie nilipize kisasi?
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mchinje.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,103
    Likes Received: 5,293
    Trophy Points: 280
    nipe mimi
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    No! Usilipize kisasi, utakuwa unaongeza ugonjwa juu ya ugonjwa. Akupe kwanza sababu za kuamua kucheat, yawezekana ana sababu za msingi.. Pole sana..
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    pole.
    muulize sababu zinazomfanya alale na wanaume wengne...labda ueanda ukawa chanzo uenda ikawa ni umalaya wake tu na kutokutosheka

    wahusishe wazazi/viongozi wa dini katika kumkanya


    pole ndg yangu
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,103
    Likes Received: 5,293
    Trophy Points: 280
    nipe mimi, we hakufai hata kidogo
     
  7. S

    SMART1 Senior Member

    #7
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    uliapa katika shida na raha, magonjwa na afya, utamchulia poa na madhaifu yake. Kama ameomba msamaha na kukiri kosa Msamehe... kama hajaomba msamaha we muache aendelee na uchechengu wake: ila kamwe msiachane
     
  8. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Msamehe tu kaka, kaa nae chini uzungumze nae kwa kituo akueleze nn kilipelekea kukucheat, kisha fanyia kazi hayo mapungufu.. Kila la kheri.. ndoa ni kuvumiliana!
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Msamehe kisha kuambia ukweli.
    Wewe umecheat mara ngapi?
     
  10. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #10
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kulipa kisasi haisaidii, tena unaweza kuongeza maumivu. Tatizo sio mkeo kumegwa, bali tatizo ni wewe kujua. Tafuta kwanza sababu ya yeye kwenda nje ya ndo; je hummalizi hamu, anatafuta pesa, upendeleo kazini au privilledge yeyote, au anampenda tu huyo aliyecheat naye. Kama anafuata pesa mpige chini kama unaweza. Kama humridhishi, jitahidi uone kama unaweza jirekebisha, na kama kuna mtu anampenda zaidi yako, nayo inabidi ama umpige chini au ukubali tu kumegewa...
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mbona unang'ang'ania upewe wewe?? Hajasema hamtaki...lol..
     
  12. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sweetlady... Ivi huwa kuna sababbu za msingi zinazomfanya mtu acheat? Ni kama zipi labda?
     
  13. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #13
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kwa vyovyote akikaa nae chini, jibu litakuwa 'ni shetani tu alinipitia'. Nadhani jamaa afanye uchunguzi binafsi kujua sababu...
     
  14. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    uanaume ni vumilivu.
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu hata wewe hujui kuwa kuna sababu
    au umekaa sana mndenyi mpaka umesahau
    Mkuu kulipiza kisasi sio suluhisho utakuwa unaongeza matatizo juu ya mengine
    Hebu jaribu kukaa nae ujue sababu za kufanya hivo
     
  16. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #16
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kwa kuwa kwa wakati huu akili yako inatawaliwa na hasira na desperation, nakushauri uahirishe kuchukua hatua zozote kwa japo wiki 2 ambapo akili yako itakuwa imetulia zaidi na utafanya maamuzi ya busara. pole sana, najua uko katika wakati mgumu...
     
  17. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wanaume huwa wanasababu za msingi zinazowafanya wacheat.


     
  18. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #18
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Uanaume ni kupambana Naz..
     
  19. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #19
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Sometimes tunazo, sometimes hamna. Ila wanawake nadhani most times wanazo...
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mwanamke kucheat mara nyingi huwa kuna sababu sio kama wanaume wao ni taamaa tu
     
Loading...