Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wangu wa NDOA ananilazimisha nitoke nje ya Ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Marire, Sep 15, 2012.

  1. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Mimi nina mke na tuna zaidi ya miaka nane sasa,ila nimelazimika kuleta matatizo yangu hapa ili nipatiwe msaada.
    Mimi ninamridhisha kwa kila hali na ninampa mapenzi yote ya kitandani na ya kawaida .na nimetii mashariti yake yote ikiwa kuacha kunywa pombe,kuwa na marafiki na muda woote wa kwenda na kurudi kazini ninakuwa naye na kazi tunafanya sehemu moja.
    Sasa hivi hataki kufanya mapenzi na mimi na kila nikimgusa amechoka mara tumbo linauma mara kama ni jioni atasema tufanye asbh,na hapa nilipo yapata mwezi sasa na ninanenge mbaya!sasa wakuu nikitafuta nyumba ndogo nitakuwa nakosea?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Kuna watu wanakusaidia kumchosha!
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,060
    Likes Received: 9,770
    Trophy Points: 280
    Mhhhh! Kweli ndoa ni kizungumkuti!!!! Miaka nane tu kishachoka hoi bin taabani!!! Pole sana Mkuu. Jaribu kuwaita wazazi kama bado wako hai au wakubwa zenu wa pande zote mbili wajaribu kukusaidia ili mkeo akupe haki yako kama mume.
     
  4. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Uchicheme mambo ya nkeo kwenye ntandao! Hukufunzwa jando? Kama maneneo yako ni kweli kunridhisha asingefanya usemacho. Tafuta nkao nzuri ongea naye kwa upole chumbani kwenu tena kitandani. bembeleza nkeo au sivyo watakubembelezea/ Huko nje kuna nge na chimba wala watu. Uchichukue maamuzi makubwa kwa haraka. You need a profound counselling my dear. Ndoa sio kitandani tu, ina mapana na kina na ni lazima uelewe nini nkeo anataka. Kuna kitu umemkwaza na hakuna atakayekuondolea ila nkeo tu maana atakuambia ni kintu gani. Uchimpeleke kwa wazazi wake wala wako. Wewe tu. Kitanda cha wanandoa kina majibu mengi ya matatizo ya ndoa. Kuchele kucheleeee!
     
  5. Root

    Root JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,466
    Likes Received: 3,460
    Trophy Points: 280
    Ita mshenga,wazazi watakushauri vizuri
     
  6. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Jana nilienda nikamnunulia nguo nzuri dukani kwa kujua nitamfurahisha alivyoikandia,akaniamba si ungewanunulia watoto nguo sasa nifanyeje? Ningejua nisingeoa tu
     
  7. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,128
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    chi unajua tena njomba sio wote wamealuka basi ndo tumsaidie bwana wewe!ana kuanza kunchema hivo ajione amenyata amah!
     
  8. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,128
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    lipo analolitafuta huyo!na wala halina muda litatokea tu!
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,060
    Likes Received: 9,770
    Trophy Points: 280
    ...Duh! Mwenyewe umepita madukani na kuona nguo nzuri. Ukaamua kumnunulia mkeo kwa dhana kwamba atafurahia na hivyo kukupa mchezo badala yake anakukandiya!!!! Pole sana...labda anataka UMUANGUSE.

     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,257
    Trophy Points: 280
    Usijute kihasi hiki kabla haujafanya maaamuzi yeyote jaribu kufanya uchunguzi.

     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,257
    Trophy Points: 280
    Bhaaaaaaaa! Kwani ntu kuomba ushauri amefanya makocha?

     
  12. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapa unanikumbusha ile joke ya paka na mbwa.

    Mbwa alimuliza paka, mbona we ukitaka kufanya sex lazima ujifiche una siri gani?

    Paka akamjibu mbwa, we unadhani mimi jinga lolo kama wewe, unataka bina-adamu wa copy style yangu kama wewe :biggrin1:


    Somo la leo; Siri ya ndani usipeleke nje.
     
  13. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,128
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    hivi huu upuuzi wa watu kunyimana haki za ndoa unatusaidia nini jamani?mwanamke au mwanaume unapomnyima mwenzio sakramenti nia yako akale polisi?ni kitu gani cha kutisha kinaweza kutokea kwa watu mloishi miaka karibu kumi sijui kitokee kati yenu kiasi mshindwe kuzungumza,mwanamke.mwanaume anayekimbilia kutumia maumbile yake kama silaha ya kumkomoa mwezie hajui maana ya ndoa!kama mwenzio amekuudhi si mnazungumza?tell her/him wapi kuna tatizo,mwambie anafanya kitu gani ambacho kinakukwaza!haya mambo ya kuanza kupelekana kwa wazazi eti unakataa kulisha mume ni mamabo ya aibu jamani!
    kaka angu hebu kaa chini na mkeo muulize ana shida gani!pengine mazingira mliyopo hayampia nafasi ya kujiachia sio wote watoto wa njiwa kama wengine hapa hata juu ya jiwe tunapiga mzigo mradi kitu kimeitika tu na tupo na tuwapendao,
    ANDAA SAFARI ikiwezekana iwe nje ya mkoa!mtayarishie vijiguo sexy ana we jiandalie hivo hivo mwambie mke wangu tubadilishe viwanja !huko hebu jaribuni kusahau na uanze yale malovee ya enzi zile kwa kuanzia,then tuone nini kitajiri!
     
  14. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Bwana wewe Bhaaaa! Chule kwa njia mbalimbali. Kina mama wanafundicha chana ukiwachikilija vijuli. Mi ndo kumaanisha ati! Nyumba zinaficha mengi bwana wewe! Uchione chuluwali, kufunika mijigo mingi! Nzigo huo, mwananke tu kuteremsha aweza!
     
  15. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,128
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    ana mwananke mi kunimaanisha mimi huyo baaasi tu chijui anafananaje,uchikute kunyaaata huyo kama ming'ooko isiyoiva bwana weweee !
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    pole.

    Kwani wewe huwa ni 'zege hailali'?

    Kuna watu wanataka kila siku khah!
     
  17. kisugujira

    kisugujira JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole sana ndugu yangu. Nakupongeza kwa kufunguka na kuomba ushauri hiyo inaweza kukupunguzia mawazo. Matatizo haya watu wengi tunayo lakini huwa tunaugulia moyoni na kusababisha utendaji mbaya katika kazi na magonjwa.

    Sikushauri utafute nyumba ndogo kama unavyosema, kwani ni mapema mno na kumbuka nje kumechafuka. As long as you belong to her, talk to her she is yours and not somebody's. Ama kweli ndoa, ndoana.
     
  18. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hivi ni shetani gani ameingilia hizi ndoa siku hizi?Mkuu mwezi mzima anakupa visingizio???Chunguza lazima kuna mtu mnasaidiana
     
  19. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Tatizo hamuongei.....mnategemea JF kwanza
     
  20. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,128
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    hili nalo neno!
     
Loading...