Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wangu unichukulie, mumewe unanivunja mkono!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Feb 8, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mkuu wa kituo cha Polisi Kiteto, amempatia kipigo mwanaume hadi kumvunja mkono mwanaume huyo. Kituoko hicho kilitokea wakati mke alipoenda kumuona mkuu wa kituo, eti kushtaki mumewe hataki kumpa talaka.

    Kwa bahati mbaya, wakati mke akiwa anatoa mashataka kituoni, mume wa huyo mke alikuwa akijipitia bila hata kujua kuwa mkewe yuko polisi. Alipomuona huyo mume akijipitia kwa mbali ktk mihanjo yake, ndipo Mkuu wa Kituo alipomuuliza mwanamke kama huyo nidiye mumewe, mke akajibu ndiyo.

    Ndipo mkuu wa kituo alipomuita, mume alipokuja kichapo kikaanza hadi mume akavunjika mkono. Uonevu gani huu jamani. Polisi wetu wa ajabu sana. Yaani mkuu wa kituo anamchukulia mke jamaa, lkini kaon ahitoshi hadi amvunje mkono mtu anayemuibia mkewe. Noma sana jamani hawa polisi wetu, tena mtu mkubwa kufanya kituko kama hiki.
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Unao uthibitisho wa hii habari? Msaidie huyo mwanaume kufuata sheria...........bado kuwa watu waadilifu walio namoyo wa huruma kwa wanyonge
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Nchi hii ina sheria ni lazima zifuatiliwe, kwahiyo afungue tu mashtaka ya kupigwa na afande huyo.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Pole Ndyoko ndo ukubwa.
    Wanamme tumeumbwa mateso - TX Moshi Wiliam
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    heri mateso ya kuhangaikia maisha mazuri ya familia yako kuliko hayo ya kupata kilema kwa starehe ya mwingine
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    bado anaugulia maumivu dodom, general hospital
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    ndo maana kuna umuhimu wa kupima watu akili kabla ya kuwaajiri
     
  8. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Huyo mwanamke umemuokota? mpaka amefikia kudai talaka wewe unamng,ang,ania wa nini?? utakuja kufa sasa. Take your time!
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    jamani hii kitu haijanikuta mie, ni tukio lililomkuta mtu huko kiteto sio mie jamani. Mie mzima wala sina kilema chochote
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    mkuu hii kadhia haijanikuta mie, ni mtu mwingine plz mie nimemuongelea tu
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sio mbaya mkuu wa kituo atamtunzie mkewe mpaka atakapo pona
     
  12. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Atatibiwa wapi huyo mume wakati madaktari wamegoma?
     
  13. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    Duuuuuu!....haiwezekani,yaani ni lazima tu nimkate kidevu.
     
  14. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 601
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Atambambikia kesi kuwa yeye (mkuu wa kituo) ndo aliyepigwa halafu mume atafungwa maisha ili mkuu wa kituo ajisevie vizuri.Si hataki kumuacha kwa hiari?Duh! Andha kanoon!
     
  15. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    subutuuu huyo mwanaume lae falaaa,yani najua mkuu wa kituo ananichukuliaa mkee wangu siku zotee na kaa kimyaaa,labdaa sio michalii nilie zaliwaaa arachugaaa,hilo vyarangatiii.kwanzaa na walia timing then nikiwa na uwakikaa hata wa pichaa au live,na mzibuaa mbayaa huyo mkuu wa kituo hata kama simuwezii na charangaa marungu,then twende mbele kwa mbelee na mkee na mwachiaa
     
  16. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Natamani huyo polisi angekuwa mkoa wa Mara
     
  17. a

    assuredly4 JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 1,209
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    peleka taarifa katika vyombo vya habari ili walitangaze ndipo huyo mkuu wa polisi atapochukuliwa hatua baada ya suala lake kujulikana
     
Loading...