Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MKE wangu ni mjuzi wa kila jambo, kamshinda hata MUNGU

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Feb 10, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,189
    Trophy Points: 280
    Huyu mke wanu sijui nimfanyeje, anajiona ana akil na muweza kuliko kiumbe yeyote duniani.
    ananinadharau na kuniona mimi na ndugu tu mazuzu.
    Amevuka mipaka, hata na baba yake naye hamhehimu wala kumthamini,
    Jamani je wanawake wote waliosoma vyuo vikuu wako hivi au ni huyu tu mke wangu wa Kihaya?
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Pole mkuu ..
     
  3. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mwombe Mungu atakusaidia kumweka ktk hali ya kibinadamu.
     
  4. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kumbe mhaya
     
  5. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mtafutie small house,atanyooka kama reli ya kati
     
  6. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    huenda wewe humwelewi mke wako, inaonekana anatatizo la malezi, yaani hayo anayoyafanya kwao yalikuwa yanakubalika.ndo maana wewe unaona anamdharau baba yake, lakini huenda baba yake hana tatizo na tabia za huyo mwenzio. mvumilie mrekebishe taratibu.
    hizo ndo taabu na raha, siyo chuo kikuuu wala uhaya
     
  7. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    kama ni mjamzito hapo sawa ila kama siyo mkuu angalia asije akawa bembea kwa nje
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwanza, wewe elimu yako ni ipi?

    Nipe mantiki ya kuhusisha elimu yake na kabila lake?

    Baba yake hajamuheshimu nini?

    Huo ujuaji unaouzungumzia ni upi?

    Halafu unacheza wewe, Mungu kaingiaje kwenye heading? Ulishasikia neno 'blasphemy?'
     
  9. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    “mwanamke mpumbavu huibomoa nyumba yake kwa mikono yake mwenyewe“-biblia
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwa nini umekonkudi mke ana matatizo ya malezi?

    Ulishakumbana na mwanamme mwenye low self esteem?

    Atujuze kwanza elimu yake na umri ndo tutaweza toa ushauri

    angalau na ujuaji wake ukoje ili tupate picha kamili.

     
  11. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Pole bana, huo ni ushamba unamwelemea! anaamini yeye ndo msomi kuliko wote, na mwenye ufahamu zaidi ya ufahamu wenyewe, pole bana ndo tabia zao(Nshomile) lakini.
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kaanza leo?
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,189
    Trophy Points: 280
    kila kukicha anazidi kujiona yeye ni malaika
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,189
    Trophy Points: 280
    long time kitambo, nimemvumilia sasa nimechoka
     
  15. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    “ni heri kuishi katika pembe ya dari kuliko kuiahi na mwanamke mgomvi na mchokozi“-mithali 21:9,19
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kama unataka tukusaidie acha kuuza chai siyo na sukari
    jibu maswali yangu hapo juu tuone tunaweza shauri nini

    kumponda hapa haitakusaidia sababu ni mkeo unless kama unataka tu to feed your ego as a man.

     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,189
    Trophy Points: 280
    she holds masters degree in agricultural engineering and she is 32 yrs
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    na wewe umri na elimu yako?

     
  19. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #19
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aliyekwambia ukaoe huko nani?

    Watani zangu wana taahira ya kula senene na ndizi changa.

    Mlete kwangu wiki ijayo niende naye Tarime akafunzwe adabu akirudi huko utampenda
     
  20. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #20
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Ili tukusaidie bora ondowa hilo neno la mwisho kwenye kichwa cha habari kwani huko ni beyond binaadamu, hivyo hatutaweza kumshinda mawazo huyo mkeo!
     
Loading...