Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wangu ni mjamzito wa miezi 6, akiniona tu anatapika na chumbani amehama kabisa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pape, Aug 3, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wakuu, heshima mbele!

    Mke wangu ni mjamzito wa miezi 6 sasa, akiniona tu anaanza kutapika na chumbani amehama kabisa! Kwasasa analala chumba cha peke yake! Kadri ujauzito unavyokuwa na yeye ndiyo anakuwa mkali zaidi! Akisikia sauti yangu tu basi anapoteza amani! Zamani kabla ya ujauzito aah mambo ni mwake mwake. Nahisi ni hii hali ya ujauzito ndiyo inamsumbua. Ni ujauzito wake wa kwanza!

    Ninaomba ushauri wenu ni jinsi gani ya kukabiliana na hali hii? Niwe nafanya nini katika kipindi hiki? Manake anabadirika kama kinyonga! Mood zikimjia anakuwa fresh mara zikitoka hahaha ni balaa!

    Nategemea msaada wenu wakuu!
     
  2. JS

    JS JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuwa mvumilivu ana miezi 3 tu ajifungue na kila kitu kitarudi mwake au sio???

    Mvumilivu hula mbivu kama kwenye avatar yako hapo
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Aug 3, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    -------------
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hongera na Pole Pape ni hali ya muda na inapita kuwa mvumilivu.
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    pole sana.
    kuwa mvumilivu.
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    mletee malimao mengi na maembe mabichi kwa wingi
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Pole sana kwa hali inayokukuta,kama hali itazidi kuwa mbaya suluhisho ni kumpeleka kwa wazazi mpaka atakapojifungua na mambo yatarudi kama zamani,wanawake wengi wamekuwa na tabia tofauti tofauti wakati wa ujauzito na wakati mwingine huwa ni vigumu sana kudhibiti hali hiyo hasa kama mwanaume si mzoefu wa maisha ya ndoa.Huu ni wakati wako wa kutumia akili ya ziada katika kukabiliana na hili.
     
  8. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #8
    Aug 4, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana, ni kipindi cha mpito tu kitaisha.
     
  9. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mrudishe kwao.

    Akikukosa kwa siku mbili tatu atakukumbuka na atakuwa na hamu sana na wewe.
     
  10. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mke wa rafiki yangu alikua anataka karanga za kuchemsha na apples daily...
    Ilikuwa nafuu achelewe kurudi lakini anavyo hivyo vitu kuliko awahi mikono mitupu...
     
  11. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,775
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Haya yanaweza kufanya hali kuwa mbaya zaidi!
     
  12. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,775
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Kuwa mpole na uvumilie kama wengine walivyosema, jitahidi kumfuraisha muda wote kwani akiwa na hasira muda wote na mtoto tumboni anathirika kwa namna fulani kama wasemavyo wanasaikolojia.
     
  13. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    imenikumbusha mbali sana.. nilishakoseshwa kufanya mtihani darasa la tano kisa ticha mjamzito na kila mara ataka niwe pembeni yake...nikaambiwa eti mimba yake imenipenda.....:smile:
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    unajua soln acha uzinzi nje ya ndoaunajua anetapika sio yeye mtoto anakasirika na mambo unayofanya nje ya ndoa....mi nimeona kwa mdogo wangu hili na usipoacha atatapika mpaka siku ya mwisho unampeleka kujifungua so usitafute mchawi mchawi wewe mwenyewe awa watoto wanaona maovu ya baba zao ila awatayabeba hiyo ndio baraka waliopewa rudi kwa muumba wako muombe mkeo msamaha utasamehewa
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    umesahau na udongo wa kunduchi ule mwekundu achana na wa mbagala watakupenda daima
     
  16. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wewe nani kakuambia mimba zina formula? hayo ya mdogo wako ni tofauti na haya, na wala ya mdogo wako hayakusababishwa na yeye kutembea nje, ni hali ya mimba tu inavyokuja.
     
  17. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pata picha that woman is your president...hahahaha
     
  18. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Siyo kwao tena, ni kwetu. Sisi ni mwili mmoja!:nono:
     
  19. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    :bowl::bowl::bowl:duh!
     
  20. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nitakeradhi mkuu. hapa hatuongelei uzinzi! Mimi siyo mzinzi! Sijawahi kwenda huko unapoendaga wewe!!!:nono:
     
Loading...