Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wangu ni chakula changu maarufu, wengine vya ziada tu na hukinahisha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Profesa, Mar 29, 2012.

  1. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Usipime, mpaka nikaamua kumuoa, nilijua chakula hiki hakitaisha hamu ni maarufu na ndicho ninachokipenda na nilidhamiria kuhakikisha sitakichoka. Nitakiweka kwenye fridge na kukipasha kila iwezekanavyo ili kisichache na kibakie fresh. Nikila Ice Cream ni bahati mbaya maana sio chakula changu cha asili na sicho ninachokifurahia. Mke wangu pekee sitamchoka ndio chakula changu nilichokusuidia kukila maishani. Nikiwa mvivu wa kukiweka kwenye fridge, au kukipasha kitachacha na nitakichoka haraka. Na nikihisi kimepungua ladha hukiwekea viungo kadhaa wa kadhaa kuhakikisha utamu unarudi pale pale. eee mke wangu chakula changu cha kudumu nitakutunza na kukuhifadhi ili niendeleee kukufaidi siku zote tukiwa pamoja.
     
  2. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Inshallah mungu akuwekee.mpendane kwa salama na Amani ..
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    tooooooooobaaaaaaa.........kuna watu wanakula watu....
     
  4. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Habari ndio hiyo......
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Safi...
     
  6. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mapenzi yana mambo watu washakua msosi huku,cjui mie naitwa jina gani wajamen lol!tunza mwaya chakula chako!
     
  7. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hapo unapoamua kula Ice-cream a.k.a koni unakuwa mbali na friji au friji linakuwa limeharibika??
     
  8. S

    SI unit JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mashairi mengine bana. Ok then kila la kheri
     
  9. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaa
    Wewe unaitwa Balanced Diet......
     
  10. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,083
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    Very impressive!!!!!!!!!!!!
     
  11. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    nimeipenda hii
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Na'dedicate hii Thread na HUSNINYO !
    Na kama wapo wanaoniduia kwa husda nawatakia laana wapate mishipa ya mabusha hadi washindwe kuvaa Jeans!
    Wafie vyooni .
     
  13. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    duh... Mke chakula
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Unauliza au unasisitiza ?
     
  15. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hehehe haya bhana Msosi wenye msisimko..............
     
  16. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Mkeo akikuita chkula wewe utajisikiaje,wacha kuwa na mawazo ya kizamani, ondoa fikra za mfumo dume kichwani kwako mkeo si chakula ni sehemu ya ubavu wako hata katika maandiko matakatifu imeandikwa hivyo:A S crown-2:
     
  17. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Mtu chake apendacho.........kila la kheri.
     
  18. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Wanaume wote wangelitambua hilo,ndoa zicngekua zinavunjika daily
     
  19. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jamani watu wajua bembeleza mwana!
     
  20. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,032
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Profesa yaani wewe ndio mtu wa kwanza kunifurahisha huku jamvini.Kwani kila siku ni kuponda tu wanawake na kashfa
    kibao na malalamiko juu.
    Keep it up!!!!! mwaaaaaa!!!!
     
Loading...