Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wangu na "Mheshimiwa Mbowe!"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nduka, Jun 23, 2011.

  1. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Sijakosea jukwaa maana kuna walioanza kununa, mwezenu nyumbani kumeanza kuwa kuchungu baada ya wifi yenu kuanza visa baada ya vikao vya bunge kuanza. Wiki ya kwanza alianza kama utani eti anataka kupendekeza baba kivuli ili awe ananikosoa na kutoa mtazamo mbadala kwa masuala yetu pale nyumbani. Hili nililipinga kwa nguvu zote kwa kuwa sikuwa na uhakika na hadidu za rejea za baba kivuli, wiki iliyofuata akaanza kupinga posho zangu na misafara mikubwa ya marafiki ninapokwenda bar.

    Nikidhani itaishia hapo sasa baada kiongozi wa upinzani bungeni kurudisha shangingi lake, yeye sasa ndio amekuja na kali eti anataka kupiga bei ka vitz kake ili tuwe tunapanda gari moja kwenda na kurudi kazini sasa mimi hapo naona kama uhuru wangu unaelekea kunitupa mkono, Nifanyeje wandugu kwa hatua za mwanzo nimepiga marufuku bunge nyumbani kwangu.
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Ahaaaaa haaaaa nimepinda hiyo mbinu ya shemeji!! Ni wanawake wachache sana wenye uthubutu! Hiyo ndi banamatumizi inayotakiwa duniani! Kaka kuwa kinyonga badilika kulingana na mazingira!
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni huko kubana matumizi kunakoingilia uhuru wangu bana, nilikuwa nitoka kazini napaki pale New Afrika hotel wakati wa Happy Hour sasa hivi hii yote itapeperuka halafu kuna dada jirani nilikuwa namsaidia sana lifti maana yeye ndio kaanza tu kazi sasa wife si atakuwa anambana.
     
  4. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Ndio maana mimi nilishtuka mapemaaa. Hamna kutumia gari tofauti kwenda kazini. Haya mambo ya wadada kukusubili kwenye kona uwape lifti marufuku. Tutabana mpaka penati mwaka huu.
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Maelezo yako yanaonyesha dhahiri ulikuwa humsaidii huyo dada bali alikuwa anakusaidia wewe!Kama hakuna kibaya kt yako na huyo dada why uogope mkeo kupanda kupanda pamoja na huyo dada?
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mimi ninamsaidia huyu dada kwa moyo mmoja ila kwa kuwa naujua wivu wa kambi yangu rasmi nyumbani naona kama huyu dada atakuja kuchezea vitasa bure.
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Huna huruma na watoto wa wanawake wenzio wewe, asubuhi usafiri taabu unataka mwenzako agombanie daladala na mchuchumio.
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Ukitaka jua kuwa mkeo mkali hebu jaribu kutoka nae na umpakie huyo rafiki yako...safari haitakuwa ya kazini ila kuwahi hosp.
     
  9. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Ndio maana nauheshimu sana mgawanyo wa usafiri katika familia, mambo mengi inaepusha na pia inasaidia kuongeza upendo maana na mafoleni haya ukirudi nyumbani unamuaona wife kila siku mpya sasa mkiwa mnapanda gari moja huwezipata muda wa ku miss
     
  10. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu mie ningekushauri u-act kama M*kinda, endeleza bunge
     
  11. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii ya kuwa na baba kivuli ni dai gumu zaidi kuliko kuuza hiyo vitz !!
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jamani kua watu wana avatar MBAYA
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyo mke wako ni Mpinzani typical. Nadhan yupo kwenye mchakato wa wewe kuwa unalala na jeans!
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,941
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Dah, kuna vituko duniani!
     
  15. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    safi sana nimeipenda tabia ya dadang,mi cjaona kama ni vibaya lbd kama una vimeo vyako huko njian ndo maana hutaki mtumie gari moja au sehemu ambazo unapitia sio kuzuri unaona kama mkeo atagundua but ina uzuri wake, mwaka huu mtakabwa hadi mtaamua kuoa hizo nyumba ndongo ambazo hamtaki zijulikane
     
  16. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hii niliijaribu ghafla nikaitwa kwenye kamati ya maadili


    Ndio maana huu mjadala nikauulia mbali kama kesi ya Lema na Pinda



    Ikifikia huko na demokrasia yenyewe naitupilia mbali tuishi tu Somalia type



    Mimi sina hizo nyumba ndogo ila pia napenda mai aheshimu muda wangu wakuziwahi za baridi pale New Afrika na washikaji, sasa kwenda nae si itakuwa kama naenda na bia baa?
     
  17. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huna lolote amekustukia kwa taarifa ngoja akutia akili ujue kwamba hizo bia ni hela siyo karatasi au unapewa bure. Kaa utulie mtoto wa kiume au hujui mbinu tukufundishe ili mkeo akuamini?

    Ni PM nikupe mbinu mbadala1
     
  18. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Ndio maana nafanya kazi ili nipate pesa kisha hiyo pesa inistareheshe, itabidi hizo mbinu nizichukue tu maana hii inatoka kwa spicie ile ile.
     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Naunga hoja mkono.
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Nilivyoona wifi yenu nimejua kuwa unawalenga wanawake zaidi!
     
Loading...