Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wangu kaweka viatu vyake katika gari langu kiti cha mbele!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pape, Mar 22, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mke wangu naona ana wivu! Hivi karibuni ameweka pair moja ya mchuchumio wake matata sana ndani ya gari langu kwenye kiti cha mbele sehemu ya kuwekea miguu. (Muhimu: yeye pia ana gari lake lakini hajaweka kwake!!!)

    Nilipomuuliza mbona unaweka hapa imekuwaje? Akanijibu kwa upole sana...'mume wangu nakupenda sana, na kama unanipenda pia basi naomba hivi viatu vyangu usivitoe hapa'.....


    Habari ndiyo hiyo wakuu, nifanyeje? Nivitoe kwa nguvu? Je, anadhani mimi waga nawapa lifti wadada? Je, ni wivu unamsumbua?
     
  2. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    viatu vitazuiaje wewe kuwapa watu lift?
    Wewe viache tu humo kwenye gari..ila watakaopanda watajua kuwa kiti kina mwenyewe ...
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hehehehehehe, utata ndiyo hapo! Nikirudi tu yeye huwa wakwanza kunipokea na kuchukua makabrasha katika gari! Nadhani huwa anachungulia kama nimevitoa!
     
  4. bht

    bht JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kwa nini uvitoe kwa nguvu??
    viache kama hicho ndo kinachompa 'relief' kuwa mumewe hata akipakia wanawake wengine watajua ana mwenyewe, ingawa hiyo michuchumio haikuzuii kufanya chochot eutakacho kwenye gari. si unaweza kuitupia huko nyuma na ukikaribia home unarudisha pale mbele??
    securities nyingine bana.......tunajidanganya wenyewe na kuridhika!!
    ukivitoa kwa kulazimishia unaweza kuzua la kuzua
     
  5. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    kazi unayo,sasa watu wengine wakipanda hiyo gari wanakaakaa vp si vinawasumbua?mkuu ulimtoa rombo nini mkeo?
     
  6. ulimboka

    ulimboka Member

    #6
    Mar 22, 2010
    Joined: Aug 23, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaribu tu kumwambia kwa upole kuwa avirudishe chumbani kwani kama ni tukio viatu haviwezi kuzuia pete inatosha kutoa taarifa kuwa unae mwenzio. Kama ipo ipo tu mkuu
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mapenzi yana mambo mengi sana
    Kwani wife amekushitukia Pape una vijimambo nje ya mahusiano yenu?
     
  8. N

    Nanu JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hakuna haja ya kuvitoa lakini muhimu kama unacheza "nje cup" basi wachezaji wanzako wajue kuwa kuna mchezaji mkongwe na machachari hivyo ni viatu vyake na haviruhusiwi kutoka hapo.
    Nadhani labda kama umem(wa)ficha itakuletea noma.
     
  9. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Ignore 'them' (viatu)!,
    hiyo ni sawa na wale wanaoweka kibao getini eti "MBWA MKALI SANA!"
    Otherwise mwambie ndio anawavutia wezi tu sasa!
     
  10. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ulinzi huo Mkuu... Mwanamke atamlinda mume wake.. Hapo yuko kazini.. USIVITOE mpe heshima yake..
     
  11. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #11
    Mar 22, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    WOS, mi namshauri avichunguze vizuri hivyo viatu, anaweza akawa amevifungia ka-camera. ha ha haaaaaa! mapenzi haya bwana!
     
  12. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #12
    Mar 22, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mi nakushauri hivyo viatu usivitoe wala uasimwambie avitoe. Jifanye kama upo confortable tu vikiwa hapo. siku tu atatamani kuvivaa atavitoa.
    Atakapovitoa mkumbushe kuweka pair nyingine; siku atakapoacha kuweka viatu mwambie (kwa upole kama yeye alivyofanya) kuwa hukutegemea kama hakuamini kiasi hicho
     
  13. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hadi afanye uamuzi huo japo ni wa kitoto, utakuwa umempa reason pia.
     
  14. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu.... ukiona mtu anafikia hatua ya kuacha animus revetendi kwenye gari ujue ana matatizo maana binadamu huwezi kumchunga...
     
  15. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Mkuu you made my Monday!!! Wengine wanaweka kitenge au kanga full time!!! Bottom line, Abiria chunga mzigo wako!!! Ila sasa sijui kama inasaidia sana maana vicheche hata kama utawawekea sijui viatu au khanga/kitenge watakuchukulia tu!! Cha msingi si khanga wala kiatu bali ni upendo na heshima kati yenu itazaa uaminifu!!! Jichunge na kujilinda na maharamia wa ndoa yako.
     
  16. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Mkuu wa mawaidha hiyo katika hughlight ni lugha gani tena?? Ni kilatini au!!! Kamusi yangu sijapitata!!
     
  17. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #17
    Mar 22, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kabisa 100%, binadamu hachungiki! tena hapo anamtafutia mbinu zaidi za kumkwepa. Mwisho siku sasa atasema mtumie gari 1 kama anahisi huko wkeye gari ndo unamaliza mambo yote. Tena yeye ndo atakuwa dereva wako, kukupeleka popote uendapo
     
  18. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    This is called "marking ones territory", it is a primitive and animalistic instinct aimed at establishing boundaries and hegemony over the various disputed "turfs".

    Wild animals use is prevalently.Drug dealers, pimps and prostitutes are very fond of it.

    Just goes to show how primitive marriage can get, not that far from wild animals, drug dealers, pimps and prostitutes.

    I mean if you don't trust your husband/ wife why marry at all?
     
  19. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hahaha.. nawe muwekee vyako kwenye kibebeo chake umwambie ze sem alivyokuambia wakati anaweka kwenye kibebeo chako ikibidi ongezea na tai kabisa....:D
     
  20. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Duh! Pole sana.

    Jiandae, akiona hii haifanikiwi atakwenda mbali zaidi ya hapo. Ni uamuzi wako kulizuia sasa au kusubiri makubwa zaidi.
     
Loading...