Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wangu katembea nje ya ndoa, nimsamehe?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by omujubi, Sep 24, 2012.

  1. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Heshima mbele wana MMU,

    Nami nimeona sio mbaya kupitia huku walau mara moja. Hoja yenyewe ni kama ilivyo:

    Mke wangu ametubu kutembea nje ya ndoa nilipokuwa safarini. Hii ilikuwa baada ya kukuta kondomu iliyotumika ambayo pia ndio aina ambayo huwa nami natumia. Nimsamehe? Tumekuwa kwenye ndoa kwa zaidi ya miaka sita na tumejaaliwa watoto wa kiume wawili.
    For more:
    My wife admitted cheating on me, should I forgive her? - DN2 - nation.co.ke
    My wife admitted cheating on me, should I forgive her? - DN2 - nation.co.ke fight.jpg
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Sema na moyo wako
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Pole sana, msamehe ikiwa wewe pia ni binadamu maana shetaini kama huyo anaweza mpitia yeyete.
     
  4. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    hilo ck hizi c kosa
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Ili usiumie sana na wewe tembea nje......kwa nini utembee ndani tu bana
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,393
    Trophy Points: 280
    Wewe unaweza kuhamua mwenyewe maana una jua umuhimu wake kuliko sisi!

    Lakini unatakiwa uhakikishe isije ikajirudia tena, jaribu kurekebisha mapungufu yaliyo sababisha yeye kuku cheat!

    Japo alicho kifanya si kizuri lakini unaweza ukajihi mwenyewe! Siwezi ni kakwambia ingekuwa mimi ninge fanya nini.
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,393
    Trophy Points: 280
    kwa nini huyu shetani ana singiziwa sana? Hata kwenye jambo la kusudi tuna sema shetani. Unafikiri alikuwa hajui kama ancho fanya ni usaliti wa ndoa?
     
  8. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ndoa siku hizi zimekuwa na majaribu sana,mkuu msamehe!
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmmmmmmmmmh
     
  10. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,991
    Likes Received: 2,476
    Trophy Points: 280
    huyu bwana inaelekea huwa anafanya na ndio maana anasema alikuta zana iliyotumika inayofanana na za kwake.
    Ila uzuri wote wametumia kinga. Mama kawa mkweli japo inawezekana alijua kuwa naye anafanyiwa hivyo kaamua kilipiza kiaina

     
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    usimsamehe
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Mbona jibu lipo wazi..........
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kuna mambo mengine hayashauriki.
     
  14. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Duh..... mtihani mwingine. Ina maana alimleta jamaa chumbani au tuseme kitandani kwako. Kwangu mimi Mke atembee nje ila nisisijue. Siku nikijua tena nikiwa na evidence sitaomba ushauri JF, kwa wazazi, kwa Mchungaji wa kwa marafiki, nitaamua mimi mwenyewe. Simply, nitachagua uhai kwa kuepuka kuletewa Ukimwi, nasisitiza Nitafanya maamuzi magumu....Babu yangu baada ya kushtuka kwamba Mkewe alikuwa anamsaliti miaka ya 1950's, He simply took a knife... alimwita mtoto wake mdogo wa miaka miwili (sasa ni Shangazi yetu wa miaka 58) "hebu lete kisu tuchinje Kuku" maskini binti wa watu hakujua kumbe Jogoo alikuwa ni Mama yake...Baada ya kupitisha visusi kadhaa tumboni na yeye alitafuta kamba akajinyonga for good. Msishangae ni mhehe na mke wake akaishi miaka 42 baada ya tukio hili.Ninahisi sitaweza kuvumilia....Naomba Mungu isije kunitokea....Balotelli alisema "Bila shaka nitapelekwa gerezani" kwa sababu sitaweza kuvumilia...back to the topic...Mkuu akili za kuambiwa changanya na zako... Nadhani uamuzi upo mikononi mwako, hapa JF tunapeana tu uzoefu, ila usisahau kutpatia feedback baada ya kufanya maamuzi
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Sep 24, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Kama unaweza kumsamehe basi msamehe.

    Kama huwezi tupa kule.

    Mimi siwezi kusamehe hilo kosa.

    Natupa kule bila kusita wala kufikiri.
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    amekiri na kutubu kwako kwa nini usimsamehe?
     
  17. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Kaunga
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na kweli siamini kama huyu bwana ''hajaruka ukuta'' pia.
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    mimi hata tukiwa kwenye ndoa kwa miaka 80 akitembea nje tu basi tunaachan. thats the big mistake ever
     
  20. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Unajua maswali mengine yanaboa, ndio maana nikampa option nyingine ya ushauri!

    Napenda maswali yanayohitaji jibu la namna (HOW)
    na sio nifanyeje wakati option si zaidi ya 3, (fanya, usifanye, jiue) sasa kama wewe mwenyewe hujui WHAT you want, unafikiri utajuaje HOW to get about it?
     
Loading...