Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wangu karudi akiwa amevaa chupi ya kiume!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GAZETI, Apr 30, 2012.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    "Amerudi saa 2.30 usiku kutoka kwenye mazoezi ya kwaya, wakati
    anabadili nguo ndipo nilipomuona akiwa na nguo hiyo ya ndani ambayo
    ilikuwa na maandishi kwenye ufito, TMK WANAUME FAMILY. Nilipomuuliza
    kwanza alishtuka........ kisha akaniambia ameinunua mwenyewe. Nikamuuliza
    kwanini chupi ya kiume, akajibu hakuna chupi ya kiume ila kuna chupi za
    kike, hata ingekuwa hivyo mke wangu si mpenzi wa nguo za maandishi ya
    ajabu na hiyo chupi sijawahi kumuona nayo hata siku moja! na si MPYA inaonekana
    imetumika kwani kuna sehemu ina tobo lakini mke wangu kang'ang'ania
    hakuna chupi za wanaume peke yao lakini zipo za wanawake peke yao
    Kweli inanitia mashaka."

    Ni mkasa uliomkuta Fundi ujenzi ambaye ananijengea banda langu la kuku hapa majohe.
    Mwisho wa yote aliniomba ushauri juu ya nini cha kufanya.
     
  2. H

    Hute JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,486
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    huu mkasa ni wako wewe mwenyewe mzeee, umeliwa mke tena na masharobaro wa bongo fuleva au wavuta bange. mtimizie mkeo haki ya ndoa ili atulie home, aache kuparamia wavuta bange, wasukuma tolori na walisha ng'ombe. pole.
     
  3. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,553
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    Te te te te, Ukiona Manyoya..................... ndo jibu lake kaka
     
  4. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    jibu analo.kama yeye ni fundi wa banda......basi kuna fundi wa kidude!!!!!hahhaaaaaahhhahahahhaaahhhhaaaaaawote mafundi.....
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    chezea wanaumeeeeeeeee

    pole mwaya, ingawa nhumu kumeza sikiliza moyo wako........
     
  6. A

    Andrew Jr JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Chunguz kwa makini bado ni mapema sana kubaini ukweli. Hicho ulichoona iwe ni clue or ushahidi
     
  7. m

    matangarara Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jmaa inaonekana amepiga mashine hadi mkeo akatoka baru na chupi ya huyo njemba,..
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Keshamegwa uyo!
    Hesabu maumivu!
    Apo nenda kwa karumanzila tuu kuconfirm uyo mkola anayembandua otherwise forgive and forget
     
  9. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Kila m2 aliyeko kwenye mahusiano anajua upungufu au uimara wa mahusiano yake, lakini nilichogundua katika maelezo ya msimuliaji(km hajachakachua) huyo fundi anaelekea hana sauti kwa mkewe. Km siyo komedy basi ilitakiwa huyo mwanaume awe mkali mpaka apate ukweli.

    Hainiingii akilini eti mkeo/mumeo arudi na chupi ya kiume/kike ambayo hujawahi kuiona katika mazingira yenu halafu unaenda kuomba msaada ufanyeje au NDO DEMOKRASIA YA MAPENZI?, km ndivyo basi aendelee kushirikiana na kwaya mastea au whoever.
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ama kweli wanaume kiboko!
     
  11. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,370
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Mkasa huo ni wako kaka, usimasingizie fundi. Amekwishaliwa huyo. mlipokuwa mnafunga ndoa ulikula kiopo, mtavumiliana kwa kila jambo, zuri/baya, na hilo ni mojawapo. Vumilia tu kaka.
     
  12. molely molly

    molely molly JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka mkeo ni mwaminifu tu sema alikua anataka kukupima sasa na wewe dawa nenda kanunue chupi ya kike bila yeye kujua njoo umeivaa na iwe chafu chafu kiaina then unamvulia mbele yake akikuuliza na wew unashtuka dawa yamoto kuni
     
  13. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    ha wakikumegea nawe tafuta mnyonge wako hahhahah......nimeipenda hii
     
  14. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    jamani chupi za kiume ni quality.haziishi haraka kama za kike.labda ameona bora anunue chupi za kiume.
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280

    maandishi ya ajabu yepi????
    TMK WANAUME????
     
  16. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    vitu vingine haviitaji ushauri kwa kweli, ndo mana mimi huwa natembea na taraka zangu 3 mfukoni akizingua tu nampiga nazo...
     
  17. kaburu mdogo

    kaburu mdogo JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 381
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    co talaka tatu tuu,na meno mdomoni maana wanawake wanachezea akili zetuu
     
  18. J

    JOJEETA Senior Member

    #18
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaume wamezidi kuzitimizia nyumba ndogo while nyumba kubwa hazitimiziwi,sasa nyumba kubwa ikitafuta nyumba ndogo ndo unashi2ka.kama umeshindwa kumkontroo mwache2.
     
  19. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kweli wewe ni Gazeti tena la udaku.
     
  20. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mapanga shaa shaaaa
    TMK!!!!!
    OTIS
     
Loading...