Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wangu hapendi niwasaidie wazazi wangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by lukunij, Jul 9, 2012.

  1. lukunij

    lukunij Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ninaishi katika ndoa sasa mwaka wa tatu nimejaliwa kuwa na mtoto mmoja kinachonishangaza mke wangu amebadilika sana ,kimapato hali yangu si mzuri ukilinganisha na awali ,kila siku kugombana tu ndani ya nyumba na hata heshima imepungua tunajibizana kila kukicha sasa kitu kichonitisha ni pale aliponuna eti kwa sababu nimemsaidia baba yangu pesa na baba aliwahikunisaidia kama laki 5 cku chache zilizopita,sasa na yeye anashida ya pesa nimempa sh laki 6 mkewangu amenuna na kusema ninamsaidia tu baba yangu na wazazi wake siwajali,je munanisaidia vip kiushauri kweli bado ananipenda au?
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    anakupenda sana tu..
    tatizo ana roho mbaya...muombee
     
  3. C

    CAY JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mweleze hao ni wazazi,mnatakiwa kuwatunza.Ila sasa siyo wa upande mmoja tu.Iwe pande zote
     
  4. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye bold, Inawezekana hamshirikishani vya kutosha kwenye mahusiano yenu. Maana kama baba yako aliwahi kukusaidia wakati wa shida na yeye akapata shida, logically mkeo asingeweza kununa kwa wewe kumsaidia baba yako unless uwe hukumshirikisha mkeo kuhusu huo msaada.

    Ukiwa na familia ni bora kuenenda kwa hekima kwa balance misaada na mawasiliano baina ya hizo koo mbili. Ni vizuri ukae na mkeo na kupanga nini cha kufanya na kuwa na kauli ya pamoja na kufanya mambo kama familia kuliko kila mtu kujifanyia anachojisikia.

    Pia usiwe na inferiority complex kuwa mkeo kabadilika kutokana na kipato, inawezekana ni mambo madogo tu ya kukaa chini na kuongea na kuyamaliza. Hebu jaribu kumuita jioni ya leo uongee naye kuhusiana na mambo ya kifamilia na jaribu kumshirikisha kwenye mipango kadhaa na matumizi ya fedha uone reaction yake. Angalizo: Ongea naye kwa hekima!
     
  5. d

    drlaxx Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angalia hiyo mistari rd. hilo ndo tatizo. wakati unamuoa ulimwonyesha unazo. sasa umefulia unaakuwa na inferiority complex. hata akikuambia ukweli unaona kabadilika.sio yeye tu kilakitu kimebadilika. be a man and face reality.
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,862
    Likes Received: 5,258
    Trophy Points: 280
    Ana roho mbaya huyo! Na usiache kuwasaidia wazazi wako!

    Kama ana kupenda kweli kwa nini ana chukia ukiwasaidia wazazi wako?

    Muombe mungu sana abadilike!
     
Loading...